Hạng B2
20/10/13
148
702
103
Bác ra dòm dùm em con xe SHVN ngoài showroom đi rồi đi ra đường dòm nó chạy đc chừng 1 năm rồi lên đây trao đổi tiếp nhe
Cần gì h này năm sau mình chụp gầm xe mình. Vinfast đã sản xuất được rồi à bác. Vậy thì chúc mừng VF, chúc mừng lao động VN có nơi thực hành nâng cao tay nghề sản xuất.

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Toi nghĩ là họ cũng thăm do thực tế rồi sẽ từ từ điều chỉnh cho nó phù hợp.
Bọn Tàu Khựa thì tôi ko biết cách làm chiến lược của nó chứ USA ,Châu Âu thì tôi làm cho họ tôi biết, thường họ làm là thành công vì cách tính của họ rất là dài hơi và có sự chuẩn bị tiềm lực rất tốt ( Nhỏ cũng vậy chứ ko nói là Lớn)
Ví dụ : Vingroup sẽ lấy hết tất cả lợi nhuận cùa họ để Nuôi và Phát triển VF ? Cái này có khả thi ko ?
Cách tính dài hơi gì mà làm con xe có 2 năm. Mua công nghệ thì làm xe dc chất lượng 5/10 so với BMW thôi. cần ít nhất 10 năm để hoàn thiện, lên dc 7/10 so với BMW là hạnh phúc rồi.

Hạng D
15/9/08
2.049
2.222
123
Cần gì h này năm sau mình chụp gầm xe mình. Vinfast đã sản xuất được rồi à bác. Vậy thì chúc mừng VF, chúc mừng lao động VN có nơi thực hành nâng cao tay nghề sản xuất.
Tự sướng:p

Hạng D
15/9/08
2.049
2.222
123
Cách tính dài hơi gì mà làm con xe có 2 năm. Mua công nghệ thì làm xe dc chất lượng 5/10 so với BMW thôi. cần ít nhất 10 năm để hoàn thiện, lên dc 7/10 so với BMW là hạnh phúc rồi.
Đi tắt đón đầu bác, đâu phải cứ nghiên cứu 5 năm rồi làm them 5 năm nữa mới đc con xe….

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Đi tắt đón đầu bác, đâu phải cứ nghiên cứu 5 năm rồi làm them 5 năm nữa mới đc con xe….
Sản phẩm đang ở mức thử nghiệm. Chất lượng với giá cả ko tương xứng.

Hạng B2
20/10/13
148
702
103
VF ra sản phẩm nhanh chắc chắn là phải sản xuất trên dây chuyền có sẵn rồi. Ai tinh ý thì biết là xe nào rồi.

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Đọc qua hết mười mấy trang ...
VF (Vingroup) là 1 tập đoàn mạnh ( về tất cả ) , người ta định vị SP, giá bán ,.. hay gì đó thì họ có cả 1 bộ tham mưu ngồi tinh roi, mìh khoi tinh dum cho họ?
VF phải thành công cho dù Lỗ, cái nay sẽ xay ra.
VF chap nhan lỗ 5 nam …( cai nay nam trong chiến luoc cua họ giong 4 Bản)
Và 1 cai quan trọng nữa là họ đủ tiem luc để vận đong chinh sach co loi cho họ trong thoi gian toi …( xe nhap se met voi ho)
Cá nhan toi cho rang ve lau dai VF se chiếm đc 1 phan thị trường.. (NN, Chinh phu là thị phần họ sẽ lay đc neu ho van dong tot)
Em hỏi khí không phải, cụ bị Thaco đuổi giờ qua đầu quân cho Vinfast phỏng ạ? Cụ viết hẳn 1 đoạn văn dài thế kia mà không sai 1 lỗi chính tả nào. Em phục!

Hạng D
15/9/08
2.049
2.222
123
Em hỏi khí không phải, cụ bị Thaco đuổi giờ qua đầu quân cho Vinfast phỏng ạ? Cụ viết hẳn 1 đoạn văn dài thế kia mà không sai 1 lỗi chính tả nào. Em phục!
Bác nóng quá nên suy nghĩ ai cũng là Sale :p:p
Tôi chỉ nói lên cái chính kiến cá nhân thôi , tôi chưa bao h làm cho hang xe hay sale cụ ah ( có cần chứng minh gì ko cụ)… tôi chỉ nói theo khuynh hướng thực tế … theo cách tôi nhìn

P/s : Nickname của tôi là do tôi mua chiếc xe đầu tay là Kia PS 5 cửa hồi 2003 chứ ko phải làm cho Thaco - Kia ...haha