Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Nhiều ông trong này lạ nhỉ? Ai ép các ông mua mà kiếm đường chê đủ kiểu, rồi so sánh xe Việt với xe Tàu có một bài làm hoài! Cụ thể so với con xe Tàu nào thì không nói ra ở đây. Số khác thì nhận định thương hiệu, rồi tranh cãi nó có tiệm cận sang hay không? “Tiệm cận sang” là một cái từ nghe rất mắc cười. 1 là xe sang, 2 là xe phổ thông thông thường. Xe VinFast chưa đủ tầm sang và tiệm cận sang. Vậy thôi, còn cái chuyện các ông nhìn giá mà phán lên một câu chuyện và cả tầm nhìn cho Vin thì quả thật rất thông thái.
Mua xe Vinfast thì chả ông nào mua cả đâu. Nhưng khen thì không sao, chứ chê thì ảnh hưởng tới doanh thu quảng cáo, các mod không vui, hé hé.

Hạng F
3/10/15
9.904
12.194
113
Ghế ngồi của xe Vin thấy mềm hơn Bim Mẹc, không biết vậy là tốt hay xấu.
Chỉ thắc mắc sao Vin làm mâm to quá lốp thì khổng lồ, không vừa vặn như BMW.
Làm tăng giá xe lên, lốp gì bự kinh còn mâm cả 19, 20.

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Vin phét mà làm ra dc chiếc xe chất lượng = 9/10 xe hàn thì đuổi việc hết cái đám làm ô tô cho mã lai, trung quốc, hàn quốc đi là vừa. Ở đó mà Đức với BMW. Toàn đi lừa nhau ko. Cái kim ko bọc dc lâu đâu, chờ xem phốt của mấy chiếc xe sẽ dc report sớm thôi.

Hạng B2
16/4/15
285
19.204
93
44
Nếu như Vin bán xe với giá đó , sau 5 năm không vấn đề gì rồi trả tiền, em e là không có xe mà bán, vì ai cũng được đi xe tiệm cận xe sang, Cam,lexus tuổi gì còn xe Hàn hay Mỹ thì không có cửa nghen

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Nếu như Vin bán xe với giá đó , sau 5 năm không vấn đề gì rồi trả tiền, em e là không có xe mà bán, vì ai cũng được đi xe tiệm cận xe sang, Cam,lexus tuổi gì còn xe Hàn hay Mỹ thì không có cửa nghen
Sau 5 năm ko ai chịu trả thì mần răng. thằng ko có tiền nó củng sắm 1 chiếc

Hạng B2
16/4/15
285
19.204
93
44
Sau 5 năm ko ai chịu trả thì mần răng. thằng ko có tiền nó củng sắm 1 chiếc
anh không phải lo, chúng sẽ có tiền để mua chiếc mới nghen, lại chạy 5 năm tiếp

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
47
TPHCM
Vin phét mà làm ra dc chiếc xe chất lượng = 9/10 xe hàn thì đuổi việc hết cái đám làm ô tô cho mã lai, trung quốc, hàn quốc đi là vừa. Ở đó mà Đức với BMW. Toàn đi lừa nhau ko. Cái kim ko bọc dc lâu đâu, chờ xem phốt của mấy chiếc xe sẽ dc report sớm thôi.
Sao bác tự ti quá vậy! Tội nghiệp cho người VN, lúc nào cũng tự ti.

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Sao bác tự ti quá vậy! Tội nghiệp cho người VN, lúc nào cũng tự ti.
Đúng rồi. Người VN đã từng đưa được người vào vũ trụ trước cả Nhật, Hàn, vv thì làm mấy con xe này có khó khăn gì... Mua, mua liền đi mấy anh, vận động bà con họ hàng bạn bè hàng xóm vv tranh thủ mua nhanh đi trước khi anh Vượng tăng giá. Mua xe Vinfast là ích nước lợi nhà. Còn chần chừ gì nữa, hãy tới ngay đại lý Vinfast gần nhất trong ngày hôm nay!
Đánh giá nhanh VinFast Lux A2.0 và SA2.0: Vận hành mượt mà, thiết kế sang trọng, đáng để trải nghiệm

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
47
TPHCM
Đúng rồi. Người VN đã từng đưa được người vào vũ trụ trước cả Nhật, Hàn, vv thì làm mấy con xe này có khó khăn gì... Mua, mua liền đi mấy anh, vận động bà con họ hàng bạn bè hàng xóm vv tranh thủ mua nhanh đi trước khi anh Vượng tăng giá. Mua xe Vinfast là ích nước lợi nhà. Còn chần chừ gì nữa, hãy tới ngay đại lý Vinfast gần nhất trong ngày hôm nay!
View attachment 2028908
cần gì lên vũ trụ bác, vào xem sản phẩm dưới đất của VN nè:

www.daviteq.vn