nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM
tàu phát triển hơn vn —> xe tàu ngon hơn xe vn —> giá mắc hơn xe vn. Vậy sao vin phét ko có gì để nói lại dám đặt mình trên tàu?

Hố hố, chỉ có bác nghĩ hàng Tàu phải hơn hàng Việt. Đúng là họ có làm hơn nhiều thứ, nhưng đâu phải tất cả! Bằng chứng là hàng cty tôi đánh bại hàng TQ ở những nơi mà chúng tôi đến.

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Nhìn bọn Vinno cặm cụi bơm vá cho nhà Vin mà thấy nhục cho thanh niên ngày nay. Em nói phong long vậy thôi chứ không có ám chỉ ai nha mấy bác

• Haha
Reactions: PASSPORT SILVER
nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM
Nhìn bọn Vinno cặm cụi bơm vá cho nhà Vin mà thấy nhục cho thanh niên ngày nay. Em nói phong long vậy thôi chứ không có ám chỉ ai nha mấy bác

Mình cũng có cảm giác tương tự như bác. Cảm thấy rất tội cho các thanh niên có suy nghĩ tự ti dân tộc, tự vã vô mặt mình. Chính vì những người dạng này mà Đất nước bị nô lệ bao ngàn năm! Vì họ luôn cho người Việt thấp hèn, còn Tây Tàu hay Nhật mới văn minh.

• Like
Reactions: trác đông lai
Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Mình cũng có cảm giác tương tự như bác. Cảm thấy rất tội cho các thanh niên có suy nghĩ tự ti dân tộc, tự vã vô mặt mình. Chính vì những người dạng này mà Đất nước bị nô lệ bao ngàn năm! Vì họ luôn cho người Việt thấp hèn, còn Tây Tàu hay Nhật mới văn minh.
Ờ đúng dồi, hố hố.

Bốn ngàn năm ta lại là ta
Từ trong hang đá chui ra
Hét lên một tiếng rồi ta chui vào:D:D

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Chừng nào xe Vin rẻ hơn xe Tàu cùng loại thì mình sẽ xem xét mua một con cho osin đi chợ. Còn giờ thì mình đíu có ngu, hố hố

Hạng B2
20/10/13
148
702
103
Đặc điểm mấy thanh niên sính ngoại là hay chửi bới mà lúc nào cũng nghĩ mình văn minh. Mình thì chủ yếu xem các bạn ấy comment để giải trí hihi.

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Đặc điểm mấy thanh niên sính ngoại là hay chửi bới mà lúc nào cũng nghĩ mình văn minh. Mình thì chủ yếu xem các bạn ấy comment để giải trí hihi.
Một thanh niên sính đệm tiếng Anh cho ra vẻ văn minh cho biết...

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Hố hố, chỉ có bác nghĩ hàng Tàu phải hơn hàng Việt. Đúng là họ có làm hơn nhiều thứ, nhưng đâu phải tất cả! Bằng chứng là hàng cty tôi đánh bại hàng TQ ở những nơi mà chúng tôi đến.

Vậy mừng quá, cho chút thông tin cty, sản phẩm của bác đi. Bác nói ko vậy sao biết được là làm gì?