Hạng C
16/6/15
663
2.760
93
Lái mấy em Por lúc nào cũng đem lại sự kích thích và phê....

Hạng B2
30/4/15
189
87
28
35
Mấy bác cứ căng thẳng làm gì. Quan điểm bài viết là giới thiệu thôi, còn tùy sở thích mỗi người thích kiểu nào túi tiền nhiều ít nữa cứ hơn thua làm gì cho mệt

Hạng C
14/12/14
670
2.655
93
Mấy bác cứ căng thẳng làm gì. Quan điểm bài viết là giới thiệu thôi, còn tùy sở thích mỗi người thích kiểu nào túi tiền nhiều ít nữa cứ hơn thua làm gì cho mệt
Không căng thẳng với ai, không có ý kiến gì, ai làm gì mặc họ -> ít ý kiến -> ít viết comment -> nick tập lái mãi không lên B1 được :)) đùa thôi, em dzọt :))

:3dcuoi:

• Like
Reactions: lazytomcat
Hạng B2
23/3/15
170
284
63
Hồ Chí Minh
Khen quá chừng... Nhưng những chi tiết được khen lại không có gì nổi bật. Tăng tốc lên 100kmh trong 7.6s? 12l/100km? Nghe còn thua cả Mẹc GLK.

Một giá tiền quá chát so với giá trị mang lại. Được mỗi 1 điểm vượt trội hơn tất cả các thương hiệu khác là cảm giác lái khi bẻ cua, mà điểm này cũng rất cảm tính và có lẽ chỉ hơn các thương hiệu Đức khác tí xíu cỡ như một chín một mười.

Những người mua xe này chẵng bao giờ nghĩ đến việc so sánh với mấy dòng xe Đức "bình thường" khác. Đơn giản đó là đẳng cấp. Nói như bác Porsche nó bán cho ma, mà vẫn thấy chạy đầy đường.

• Like
Reactions: Iloveyou8998
Hạng B2
16/4/15
468
323
63
33
Tphcm
Có gì mà ghen tị đâu bác. Em mà có 4.8 tỷ em mua Mẹc GL, Bim x5. Máy mạnh hơn, xe nhìn đẹp hơn, trang thiết bị nhiều hơn. Có thể đám đó 9 điểm cảm giác lái so với Cayene 10 điểm đi, nhưng cả tỷ đồng cho 1 điểm đó thì em xin kiếu.
Nói như bác thì tại sao người ta ko mua land cruiser mà đi mua Lx 570..thằng posrche hơn 1 bậc so với Mer,Audi,BMW...bản thân e đang đi Q5 Mà khi chạy thử Macan em ko muốn xuống mặc dù cùng phân khúc giá chênh nhau gần 800 triệu...bác mua mer hay BMW thì option làm sao chất lượng bằng posrche dc va nó nhập về xe nào là bác lấy xe đó ko cá nhân hoá như porsche dc

Tập Lái
21/12/11
9
5
3
Theo cá nhân mình cảm nhận , mình đã đc thử cayenne 2015 thì đúng là cảm giác lái quá khác so với 3 dòng xe còn lại, độ an toàn thì khỏi chê, nội ngoại thất thì quÁ đẹp , nhưng giá thì hơi chát so với các hãng còn lại, cũng đúng thôi vì theo mình nó trên 1 đẳng cấp . Nếu dư giả tiền mình cũng sẽ chọn Porsche thay vì đang chạy em Q3 huhu

• Like
Reactions: onlyspeed and cdang