Hạng C
12/12/10
872
265
63
TP.HCM
Đúng rùi . Nhìn nó dữ dằn mà ai to con ngồi sau nó hơi chật. Như x6 ý . Gđ nào nhỏ con đi em ấy thì sướng biết mấy
Hết Cayenne rồi lại lại lôi thằng Macan ra :)) đúng là không có gì vừa lòng các thượng đế

Tập Lái
17/7/15
25
44
13
35
Đúng là dòng xe sang con cam de tích hợp hỗ trợ trước và sau giá cũng chat quá hẳn 79.200.000 VND.

Tập Lái
21/4/16
33
20
8
40
Mấy bữa nay đắn đo mãi không biết có lấy em Porsche 5 chỗ này về không. Bên phú mỹ hưng còn một em màu bạc nội thất xám ốp carbon quá đẹp làm sao xuyến lòng. Không biết cố với quá có thành quá cố không nữa. Hic:(

Hạng C
14/12/14
670
2.655
93
Em đẹp đến nao lòng :3dtangtraitim:
1. Đào mộ lên làm gì?
2. Xe thì là con xe, chứ "em" gì? Chuộng chủ nghĩa vật chất? Xe gọi là "em" còn vợ gọi là "con"?
3. Porsche Cayene chả đẹp, mỏ nhọn thù lù

Tập Lái
21/4/16
33
20
8
40
1. Đào mộ lên làm gì?
2. Xe thì là con xe, chứ "em" gì? Chuộng chủ nghĩa vật chất? Xe gọi là "em" còn vợ gọi là "con"?
3. Porsche Cayene chả đẹp, mỏ nhọn thù lù

Chú em có thù hận với dòng họ nhà Porsche sao mà lúc nào comment cũng bức xúc vậy. Sở thích của người ta muốn gọi sao thì gọi, thích thì gọi bằng em ko thích thì gọi bằng thằng vậy thôi chả liên quan gì chủ nghĩa vật chất. Vẻ đẹp của mỗi người tuỳ vào cảm tính cá nhân, đừng lấy ý kiến cá nhân áp đặt hay phê phán. Thân ái chào chú (kho thân ái thì gọi bằng.... gì cũng được theo cách của chú nhé)