Hạng B1
1/4/07
51
0
0
RE: Đánh giá sau khi chạy thử X6

X6 dàn ngoài đẹp & ngầu mấy bác ha. nhìn là thix liền.

Hạng C
12/2/08
576
2
18

con X6 giá bao nhiu vậy các bác

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

nói chung X6 về khả năng lái thì ngọt hơn X5, lợi thế chính của X6 là ở chỗ này. Vì dòng X6 kế thừa phong cách của X5 nhưng nhấn mạnh đường nét của Coupe (2 cửa thể thao) nên cảm giác lái không chê vào đâu được.

Thật sự theo mình trải nghiệm thì cảm giác ôm 1 em Coupe với 1 em Sedan nó khác nhau kha khá đấy các pác ạ. Dễ thấy nhất là lúc vào cua gấp, thắng gấp. Thích Couple của BMW nhất là mỗi khi pác vào số (bỏ từ P sang D) thì mình cảm thấy rõ gầm xe "đầm" khựng xuống một chút trước khi đạp ga . Mô phỏng giống như vận động viên chạy 100m (coupe) so với vđv marathon (sedan) vậy đó các pác.

Chiếc xe này rất thích hợp với các pác tài : 1 là còn trẻ, máu lái xe, yêu công nghệ ... 2 là những người có tiền thêm xe vào bộ "siêu tập" các loại xe thể thao mà không quan tâm đến thứ khác.

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

Trích đoạn: kennymc

X6 dàn ngoài đẹp & ngầu mấy bác ha. nhìn là thix liền.
bác nói sao chứ em thấy X6 chẳng có nét gì là hầm hố, nhìn nó rất "hiền", nếu về độ hầm hố thì em chọc X5, bác cứ để 2 em gần nhau sẽ thấy

Tập Lái
14/5/08
39
0
0

Công nghệ tiên tiến + lỗi ngớ ngẩn = ra đi của nhìu K$

Hạng D
30/6/07
1.127
0
36
31

Trích đoạn: Phong760Li

thì đó là cảm nhận và sở thích của mỗi người thôi mà bác!;)
vậy cái sang số sau volang đó là ấn chứ kg phải bóp về phía volang à các bác![8|] em nghĩ bóp lại sẽ tiện hơn là ấn;)
ấn tiện hơn nhiều bác à

Hạng B1
11/5/08
59
0
0
Visit Site

Vậy là ngn rùi bác à .bác phải cảm thấy ngon chứ .em nó cũng mạnh mẽ lắm đó

Hạng C
26/1/08
956
1
0
Sao Mộc

Trích đoạn: autodn

vậy cái sang số sau volang đó là ấn chứ kg phải bóp về phía volang à các bác![8|] em nghĩ bóp lại sẽ tiện hơn là ấn;)
ấn tiện hơn nhiều bác à
bác nói kĩ hơn giùm em đi ạ![8|]

Hạng C
6/3/07
725
15
0
58
HN

Trích đoạn: autodn

ấn tiện hơn nhiều bác à
bác nói kĩ hơn giùm em đi ạ![8|]
Có gì đâu, 2 cái lẫy đó ở vị trí 2 ngón cái khi bác đặt tay trên vô lăng, muốn tăng hay giảm số chỉ cần ấn ngón cái tương ứng sẽ tiện hơn nhiều.