MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.404
113
Oải nhất là cái màn hình này, cảm ứng giống như thời cảm ứng điện trở chục năm trước. Cài thử Android auto rồi mà ko kết nối được, đọc hướng dẫn bảo phải dùng cáp MHL của Samsung mới được nên không thử. Cổng USB thì chỉ sử dụng được duy nhất cái USB Subaru cho theo xe, không biết có ai bị vầy không.
Hóng a @mazda6.

Hạng D
14/8/11
4.167
87.972
113
Xe em thấy cảm ứng ok, Dẫn đường em dùng Vietmap quen rồi, USB thì cắm loại gì ?? Ở ổ nào?? (trên xe vài chỗ cắm ) cũng ok !!.
Có thể do xe em nhập Nhật ?!?
Em ko có trải nghiệm Subaru 2019 nhập Thái nên ko biết nhé !!

• Like
Reactions: maihoa and btpaul
Tập Lái
27/12/16
35
41
18
Xe em thấy cảm ứng ok, Dẫn đường em dùng Vietmap quen rồi, USB thì cắm loại gì ?? Ở ổ nào?? (trên xe vài chỗ cắm ) cũng ok !!.
Có thể do xe em nhập Nhật ?!?
Em ko có trải nghiệm Subaru 2019 nhập Thái nên ko biết nhé !!

Theo sách hướng dẫn thì là đầu Panasonic (dĩ nhiên không tìm thấy chữ pana nào hết :))
Dùng cảm ứng cho mấy cái nút ở màn hình chính thì không sao, vô nhập địa chỉ để tìm bản đồ hoặc chọn bài hát thì khổ sở vô cùng.

USB thì dùng cổng ngay dưới gần cần số, thử 6 cái USB khác nhau, format đủ kiểu, trên xe cũ, trên máy tính đọc vô tư, cắm lên xe này báo NO USB. Vài bữa đem xe vô hãng kiểm tra lại.

• Like
Reactions: mazda6.
DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
xe thấy gớm ... :p
nhân tiện ae đã gắn cái cam nào ngon giới thiệu dùm ạ.
:)

• Haha
Reactions: mazda6.
Hạng D
14/8/11
4.167
87.972
113
xe thấy gớm ... :p
nhân tiện ae đã gắn cái cam nào ngon giới thiệu dùm ạ.
:)
Cam chuyên hành trình thì nếu ko care tiền thì dùng Blackvue là ổn nhất ( nên chọn loại có wifi để xem từ xa ko phải lấy thẻ ra). Còn bình thường muốn cả dẫn đường, youtube, ..... thì Vietmap A50 thấy cũng ổn trong tầm giá.

• Like
Reactions: DSG
DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Cam chuyên hành trình thì nếu ko care tiền thì dùng Blackvue là ổn nhất ( nên chọn loại có wifi để xem từ xa ko phải lấy thẻ ra). Còn bình thường muốn cả dẫn đường, youtube, ..... thì Vietmap A50 thấy cũng ổn trong tầm giá.

Blackvue cũng hàng tàu hả anh? có model cụ thể gì không anh hay chỉ có 1 loại thôi?
Chức năng dẫn đường chắc không cần vì cũng có sẵn cái viet map trên xe rồi, mà cũng có mấy khi xài đâu, gõ tên tiếng Việt bất tiện thấy bòa.

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
70mai nhiều comment quá. Mà giá gì rẻ dữ từ vài trăm đến hơn 1 chai :) :)
Tự lắp có dễ dàng không hay ra tiệm cho gắn luôn nhỉ. Có ae nào lắp 70mai rồi cho em xem cách lắp dấu dây thử cái nhé.