DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Ngoài ra, forester có cái bất tiện nữa là khi khóa xe không có tiếng bíp bíp báo hiệu nên luôn phải ngoái cái đầu xem có đèn báo khi khóa không. riêng cái này thua con xe cỏ của em :)
Ae nào có gắn cái tiếng bíp bíp khi khóa xe thì cho xem xin thông tin luôn nhé!
Thanks mọi người :)

Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
70mai nhiều comment quá. Mà giá gì rẻ dữ từ vài trăm đến hơn 1 chai :) :)
Tự lắp có dễ dàng không hay ra tiệm cho gắn luôn nhỉ. Có ae nào lắp 70mai rồi cho em xem cách lắp dấu dây thử cái nhé.
Mình làm theo cái này

• Like
Reactions: DSG
Tập Lái
9/1/15
18
25
13
33
70mai nhiều comment quá. Mà giá gì rẻ dữ từ vài trăm đến hơn 1 chai :):)
Tự lắp có dễ dàng không hay ra tiệm cho gắn luôn nhỉ. Có ae nào lắp 70mai rồi cho em xem cách lắp dấu dây thử cái nhé.
Em thấy tùy nhu cầu thôi bác. Em mua con 70mai lite không gps luôn. Vì chỉ cần ghi hình và trích xuất (hy vọng nó ko chết giữa đường).
Về lấp thì quy trình thế này:
  • Cầu chì và đầu female cho tẩu, bác lấp vào hộp cầu chì dưới tay lái.
  • Đi dây vòng qua cột A xuống hộp cầu chì.
  • Gắn tẩu và cổng usb vào.
  • Chỉnh lại miếng dáng từ tính của cam rồi dán cam lên và chốt đầu usb còn lại.
  • Điều chỉnh mấy thứ cho hợp với nhu cầu xài.
Bác có thể lên group subaru để đc hướng dẫn chi tiết. Em cũng học các bác trên đó.

• Like
Hạng B2
3/10/11
144
601
93
Các bác độ autoclock và gập gương tự động cho Forester 2019 ở đâu chỉ dùm mình với!

• Like
Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Xin tư vấn cách chỉnh để auto lock/unlock cửa và cách chỉnh cụp kiếng xuống khi vô số de

• Like
Reactions: Subarusaigon
Hạng D
14/8/11
4.167
87.972
113
Blackvue cũng hàng tàu hả anh? có model cụ thể gì không anh hay chỉ có 1 loại thôi?
Chức năng dẫn đường chắc không cần vì cũng có sẵn cái viet map trên xe rồi, mà cũng có mấy khi xài đâu, gõ tên tiếng Việt bất tiện thấy bòa.
Blackvue là camera hành trình của Hàn Quốc. Có rất nhiều model để lựa theo túi tiền và nhu cầu. Mình đã sài thấy tốt. Tất nhiên giá phải cao hơn hàng tàu cẩu

• Like