Hạng C
4/4/07
991
1.285
93
SG -> Dalat -> SG
shine74117 nói:
hiện nay đang có triển lãm về xe này đó bạn :Chương trình trưng bày xe đang được diễn ra tại trung tâm thương xá Tax 135 Nguyễn Huệ, TpHCM (từ 24/3 đến 4/4) và Vincom Tower 191 Bà Triệu, Hà Nội (từ 28/3 đến 9/4). Khi đến tham quan gian trưng bày quý khách còn được tặng nhiều phần quá hấp dẫn như áo khoác Suzuki, bút bi Suzuki. Đặc biệt với khách hàng mua xe tại khu vực trưng bày sẽ được Suzuki Việt Nam gửi tặng bộ ghế da sang trọng đồng thời hỗ trợ phí trước bạ 40,000,000 VND.
hãng giảm 60tr bác ơi!

Tập Lái
11/4/12
1
0
0
rabbit_thocon nói:
Em đang nghía con này vì giá vừa túi tiền nhà em, chiếc này được đánh giá leo trèo khá tốt, kiểu dáng mạnh mẽ, thể thao, máy cũng khá ổn. Ông bạn than gia buổi ra mắt ở thương xá Tax cũng khuyên em nên mua con này, em thì không phải dân chuyên nghiệp, mấy bác forum tư vấn dùm em với, tháng sau em mua xe rồi, thanks các bác.
Về ngoại hình và nội thất thì đúng là không hào nhoáng, bóng bảy như các thương hiệu khác nhưng chiếc này theo tôi thì chất lượng cũng khá tốt, chạy bền

Tập Lái
12/4/12
1
0
0
rabbit_thocon nói:
Em đang nghía con này vì giá vừa túi tiền nhà em, chiếc này được đánh giá leo trèo khá tốt, kiểu dáng mạnh mẽ, thể thao, máy cũng khá ổn. Ông bạn than gia buổi ra mắt ở thương xá Tax cũng khuyên em nên mua con này, em thì không phải dân chuyên nghiệp, mấy bác forum tư vấn dùm em với, tháng sau em mua xe rồi, thanks các bác.
xe có nhược điểm là nội thất xe , dù được nhập khẩu từ Nhật Bản nhưng sử dụng quá nhiều vật liệu nhựa mỏng nên cho cảm giác không sang trọng. Trong quá trình thử nghiệm đã gõ thử lên táp-lô thì cũng nghe tiếng lách cách nho nhỏ, vì vậy sau một thời gian sử dụng, táp-lô có thể phát ra tiếng kêu khi xe đi vào đường xóc.

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Nhìn thiết kế đơn giản quá, sao Su ko cải tiến nội thất xíu nào nhỉ?? toàn model cũ @@

Hạng B1
13/4/12
61
1
8
Mạnh mẽ, leo trèo tốt thì nhắm suzuki cho chắc ăn :)

Hạng B1
13/4/12
78
4
8
maiquanghuy nói:
saigonngoisao nói:
Chào bác.
Giá con này là 877tr nhưng đang được hỗ trợ 60tr và tặng bọc ghế da.
60tr hay 40tr? Em nhớ là 40 mà :S
Thông tin mình biết thì là 40 triệu chứ ko phải 60 đâu bro ah :)

Tập Lái
13/4/12
1
0
0
rabbit_thocon nói:
Với khả năng vận hành linh hoạt, mạnh mẽ cùng với thiết kế cá tính và đậm chất thể thao, Grand Vitara vẫn chinh phục được một bộ phận khách hàng. Tuy nhiên, xét về nội thất, mẫu xe này nằm ở “chiếu dưới” so với Kia Sportage và Hyundai Tucson. Grand Vitara chỉ có ghế nỉ, điều hòa tự động, tay lái tích hợp điều khiển âm thanh mà không có ghế da điều khiển điện, cửa sổ trời…

Hạng B1
13/4/12
61
1
8
trang khuyet nói:
Với khả năng vận hành linh hoạt, mạnh mẽ cùng với thiết kế cá tính và đậm chất thể thao, Grand Vitara vẫn chinh phục được một bộ phận khách hàng. Tuy nhiên, xét về nội thất, mẫu xe này nằm ở “chiếu dưới” so với Kia Sportage và Hyundai Tucson. Grand Vitara chỉ có ghế nỉ, điều hòa tự động, tay lái tích hợp điều khiển âm thanh mà không có ghế da điều khiển điện, cửa sổ trời…
Được cái này mất cái kia, ko thể nào chu toàn hết mọi thứ chỉ trong 1 dòng xe đâu bác ah :)

Tập Lái
26/11/11
3
0
0
nếu chỉ để đi lòng vòng ngắm phố thì mua con này phí tiền [-(