Tập Lái
9/7/11
26
0
3
Tin này đâu ra thế bác, em tưởng giảm thế là quá lắm rồi chứ, Su đâu có tói quen giảm giá khủng bố bao vờ đâu?? :confused:

Hạng B1
13/4/12
61
1
8
thangtnl nói:
Sẽ còn giảm giá nữa trong thời gian ngắn, các bác cứ yên tâm chờ nhé.....

:D
Thông tin này từ nguồn nào vậy bác? Đã giảm rất mạnh rùi, giờ giảm nữa thì dễ gây xôn xao lắm nghen :)

Hạng B1
13/4/12
78
4
8
Tree nói:
nếu chỉ để đi lòng vòng ngắm phố thì mua con này phí tiền [-(

Kiểu dáng khá đồ sộ, trước khi mua phải xác định là con này nên dùng khi đi chơi xa thui bác ah. Đường TP ko chen nổi đâu

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
Chiếc xe này đáng để mua, không màu mè nhưng chất lượng thì khó ai qua nổi.

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
con này so với pajero sport 4wd máy dầu thì sao nhỉ,cùng giá 870

Tập Lái
15/4/12
1
0
0
rabbit_thocon nói:
Em đang nghía con này vì giá vừa túi tiền nhà em, chiếc này được đánh giá leo trèo khá tốt, kiểu dáng mạnh mẽ, thể thao, máy cũng khá ổn. Ông bạn than gia buổi ra mắt ở thương xá Tax cũng khuyên em nên mua con này, em thì không phải dân chuyên nghiệp, mấy bác forum tư vấn dùm em với, tháng sau em mua xe rồi, thanks các bác.
Nội thất đơn giản và mang phong cách của loại xe địa hình với các đường nét chắc chắn, ít sử dụng mặt cong. Cụm điều khiển trung tâm sổ thẳng từ trên mặt táp-lô xuống tận hàng ghế trước. Điều hòa tự động một vùng. Dàn âm thanh tương thích MP3. Tay lái 3 chấu với điều khiển âm lượng. Ghế chỉnh cơ. Khách hàng có thể lựa chọn chất liệu nỉ hoặc da.

Hạng B1
13/4/12
61
1
8
Có vài bác dùng rùi, review thì nói con này phượt biển, leo núi đều khá tốt :)