Hạng B1
14/11/18
56
13
8
29
Mình muốn mua cái Flora Novia này mà hình như dự án bị bỏ bê hay sao á. Để lại info mà ko thấy bạn sale nào liên lạc, gọi dt thì ko thấy trả lời :(

Cần không minh giới thiệu cho...... đang tính mua mà giá hơi cao.

Nuc confirmed
Tập Lái
9/10/18
21
7
3
41
Tiến độ căn hộ Novia hiện đã xong tầng 3, đang chuẩn bị lên tầng 4 rồi nhé!
Vị trí đối diện khu đất thương mại của Vincom thì giá dưới 40tr/m2 cho người mua ở là quá tốt rồi (Dự án mặt tiền Phạm Văn Đồng của Đất Xanh sắp ra mắt không dưới 40tr/m2 đâu nhé)

Attachments

Tập Lái
31/10/18
9
1
3
37
flora anh đào là cái đầu tiên Nam Long xây thuộc dòng flora đó các bác , nghe nói đi từ ehome s lên, ko biết đúng không. Nếu muốn xem dòng flora thì nên đi xem các dự án sau này như flora fuji, flora mizuki sẽ thấy được chất lượng của họ. Mà tui thấy nhà thầu hòa bình xây nên chắc cũng yên tâm đó.

Hạng B1
14/11/18
56
13
8
29
flora anh đào là cái đầu tiên Nam Long xây thuộc dòng flora đó các bác , nghe nói đi từ ehome s lên, ko biết đúng không. Nếu muốn xem dòng flora thì nên đi xem các dự án sau này như flora fuji, flora mizuki sẽ thấy được chất lượng của họ. Mà tui thấy nhà thầu hòa bình xây nên chắc cũng yên tâm đó.

Flora novia thấy ghi an phong và nam khang mà........sao giờ giá lên thế nhi ? có bác nào có bik dự án nào 2019 ở đường phạm văn đồng không

Hạng B1
14/11/18
56
13
8
29
Mình muốn mua cái Flora Novia này mà hình như dự án bị bỏ bê hay sao á. Để lại info mà ko thấy bạn sale nào liên lạc, gọi dt thì ko thấy trả lời :(

hôm qua e chạy qua thấy tầng 7 or 8 rồi.

• Like
Reactions: anhnv29
Tập Lái
31/10/18
9
1
3
37
Flora novia thấy ghi an phong và nam khang mà........sao giờ giá lên thế nhi ? có bác nào có bik dự án nào 2019 ở đường phạm văn đồng không
An Phong Nam Khang là nhà thầu xây dựng thôi bác ơi. Nam Long mới có chủ đầu tư

Gum confirmed
Hạng C
20/3/15
571
2.918
93
Cho em đào mộ phát:

Có đứa em đang tính mua 1 căn Flora Novia này để ở vì nó chuyển công việc về Thủ Đức.

Có bác nào ở trong này không cho xin vài thông tin về chất lượng công trình, các tiện ích, quản lý.... và đặc biệt thời điểm bây giờ giá khoảng bao nhiêu m2 ?