Hạng C
2/11/08
704
445
63
Dạo này thấy Toareg chạy nhiều ở ngoài mà, dĩ nhiên là phải biết xe thì mới nhận ra. Touareg chứ có phải Vios đâu [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR].

Em thì chả cần nhận ra cho nó lạ. Quan trọng nữa là xe ngon giá tốt.

bác tính giúp em bé Tiguan Trung Hoa anh hùng về VN bao nhiêu ạ? Option giống hàng nhập 2010 :)
theo em được biết tầm tháng 3/2018 có Tiguan form mới 5+2 nhập từ Đức ạ, bác ngó hòm thư giúp em

Em thì chả cần nhận ra cho nó lạ. Quan trọng nữa là xe ngon giá tốt.

Xe chắc chắn là ngon rồi ạ, giá tốt cũng tùy chủ nhân tương lai có thật sự ưng em nó hay không thôi ;)

• Like
Reactions: toni
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.738
113
Có một thắc măc ở đây là nhà máy VW ở Trung Quốc cực lớn thì sao không nhập về mà toàn nhập mấy mẫu Âu châu cho mắc giá, giảm cạnh tranh? Em cũng thích Tou lắm mà giá trên trời quá, đành phải lướt xe cũ.
Quy định của tập đoàn VW là xe china chỉ bán trong nước china, cấm ko cho xuất ra nước khác. Xe VW của Việt Nam thì chủ yếu là nhập từ Đức

• Like
Reactions: QuyenPDK
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.738
113
Viết bài quảng cáo hoài sao chưa thấy em nào ở SG vậy ta. Cùi bắp như outback thỉnh thoảng còn thấy lon ton trên đường
Quận 7 khu nhà em có 3 xe :D, thỉnh thoảng thấy xuất hiện 1 em Touareg TDI máy dầu nữa.

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
theo em được biết tầm tháng 3/2018 có Tiguan form mới 5+2 nhập từ Đức ạ, bác ngó hòm thư giúp em

Xe chắc chắn là ngon rồi ạ, giá tốt cũng tùy chủ nhân tương lai có thật sự ưng em nó hay không thôi ;)

Inbox cho xin thông tin Tiguan 5+2 với bác.

Hạng D
14/12/13
1.332
10.198
113

em nghe nói Touareg sẽ được trang bị Bluetooth, bản đồ và giá bán không thay đổi :)

Inbox cho xin thông tin Tiguan 5+2 với bác.

Có tin gì mới thì cho anh em biết với bác!