Hạng B2
19/4/16
380
188
43
46
.
“E loại Kia Morning vì chật chội. Ngồi lên Wigo xog nhảy lên morning có cảm giác như vừa bước từ sân vận động vào...nhà kho.“ không biết Toyota có giao lộn chiếc sienna cho bác k chứ em cung sở hữu morning 2012 roi vào thi wigo chi rong hơn 1 ít thôi.

Hạng B2
31/1/17
131
79
28
48
Bước từ sân vận động vào nhà chứa củi chứ nhà kho cũng còn rộng. Đa số các bác bảo tôi là người có kiến thức kỹ thuật sâu rộng, nhưng hỏi ngược lại "Kiến thức" là gì thì * / ! @ # $ % ^ & &*()Ơ}

Hạng B2
12/10/06
318
45
28
HN
giaxeoto.vn
Em cũng mua con Wigo 1.2G AT được 3 tháng, vừa mới thay dầu 5 ngàn cây. Nói chung chủ Pic đều nói đúng. Em cũng thấy hài lòng vì bản thân mới mua xe lần đầu. Có điều điều hòa hơi nóng. Bật mát hết cỡ thì khoảng 5-7 phút mới thấy mát. Để điều hóa nóng thì bí thôi rồi. Em vào hỏi bên cố vấn dịch vụ nó bảo thế là đúng rồi, hơi gió điều hòa nó đi qua trên phía động cơ nên nóng.

Hạng D
24/4/17
1.892
1.520
138
34
nói chung xe wigo vậy là ổn rồi
morning chật hơn nhiều, khoảng cảm giác lái và khung gầm ăn đứt 2 ô i10 và morning
- nội thất mà đẹp chút có mà cháy hàng

Hạng D
22/1/19
4.060
6.698
113
Nói chung là em thấy bác thích nâng cao quan điểm và sỉ vả những người bất đồng nhiều quá! Nên mới có nhiều người thấy không ưa và vào comment vậy. Chứ nội dung bài viết của bác cũng chả có gì đáng chú ý đâu. Bác đừng cố chống lại cả thế giới nữa, chả có ý nghĩa gì đâu ...

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Chốt, thằng thớt ngậm tiền của hãng vào viết bài PR nâng bi cho con xe giẻ rách của Toy, dìm hàng hãng khác là thấy không ưa rồi. Nói chuyện thì ra vẽ bố đời thiên hạ. Mua được con xe thấp nhất của hạng xe cỏ là hạng A mà làm ra vẽ như là minh chủ không bằng. Vãi đạn,

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Chốt, thằng thớt ngậm tiền của hãng vào viết bài PR nâng bi cho con xe giẻ rách của Toy, dìm hàng hãng khác là thấy không ưa rồi. Nói chuyện thì ra vẽ bố đời thiên hạ. Mua được con xe thấp nhất của hạng xe cỏ là hạng A mà làm ra vẽ như là minh chủ không bằng. Vãi đạn,
Nhìn mấy còm của cụ trong thớt này e thật bí từ. Ng ta nói khi đuối lý ng ta hay quay ra chửi đổng. Có ng nói tai cụ là tai con gì kìa. Ko phải e nói.
Muốn ng khác tôn trọng cụ trước hết cụ nên học cách tôn trọng đối phương trước, cụ cứ kiểu ăn nói vậy rồi nhận là có học ai tin.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Nói chung là em thấy bác thích nâng cao quan điểm và sỉ vả những người bất đồng nhiều quá! Nên mới có nhiều người thấy không ưa và vào comment vậy. Chứ nội dung bài viết của bác cũng chả có gì đáng chú ý đâu. Bác đừng cố chống lại cả thế giới nữa, chả có ý nghĩa gì đâu ...
Chống lại 1 nhóm anti thôi thế giới ng ta ko vậy đâu.

• Like
Reactions: tangocanhonline
Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
.
“E loại Kia Morning vì chật chội. Ngồi lên Wigo xog nhảy lên morning có cảm giác như vừa bước từ sân vận động vào...nhà kho.“ không biết Toyota có giao lộn chiếc sienna cho bác k chứ em cung sở hữu morning 2012 roi vào thi wigo chi rong hơn 1 ít thôi.
Có thể đối với cụ là ít nhưng với e thêm 7cm không gian bên trong 1 cái xe nhỏ nó khác lắm. Chúc cụ 1 ngày vui vẻ.

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Chống lại 1 nhóm anti thôi thế giới ng ta ko vậy đâu.
Đội quân bài trừ TOY, nhất là mấy ộp pá thì rất là dũng hãn.

Chỉnh sửa cuối: