Tập Lái
6/9/16
16
10
3
44
Thực tình em vào nhìn quả nội thất xe này là em kg thể nào chấm nổi một điểm nào, có dí súng vào đầu bắt em mua em cũng nhất quyết kg bao giờ rớ vào cái xe này
Kaka,mình cũng thế.có đi tham khảo vào ngồi xong về luôn không mua,

Hạng B2
1/12/17
131
57
38
45
Chắc bác này trước giờ chỉ chạy mỗi con Wigo này và chưa bao giờ chạy những chiếc xe khác.

4/3/19
499
282
66
28
Chênh 500rpm thì Wigo cụ idle ở 200rpm ạ? Idle mức đấy mà ko chết máy công nhận kỹ sư Toy quá giỏi rồi

Hạng D
22/1/19
4.070
6.727
113
Bác nói thì cũng hay đấy, nhưng bị cái mạnh miệng sỉ vả những ai không cùng quan điểm thì em thấy không .. thích cho lắm :)
Mỗi người một quan điểm bác ạ, nếu buổi sáng và ai-ten quá tệ thì tụi nó đã không chạy đầy đường. Hơn nữa cái đánh giá của ASEAN NCAP là từ 2015 rồi, giờ là đời sau nữa rồi. Với lại con wigo của bác có cân bằng điện tử như i10 mới không? Rồi bác thấy có bài báo nào ở VN nói mấy vụ tai nạn nghiêm trọng mà chỉ gây ra bởi moring hay i10 chưa? Rồi bác bảo Wigo nó cách âm tốt, nhưng khúc dưới lại list ra danh mục độ có phần xịt cách âm?? Có thể bác cho rằng tốt gỗ hơn tốt nước sơn, nhưng cái xe mua về là để phục vụ bản thân mình trước đã, mình phải cảm thấy hài lòng với nó trước. Mà cái này thì mỗi người một cách nghĩ thôi mà. Cũng chẳng mấy người phàn nàn nhiều về cái "gỗ" của 2 thằng kia đâu bác.
p/s: mà cũng cảm ơn bác đã list ra giá rổ một mớ thứ độ cho anh em tham khảo nhé! :D

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Haha đọc bài review xong là em cũng nghĩ trong bụng gạch đá nhiều lắm đây. Và kết quả thật bất ngờ! gạch 1 ngày đủ xây biệt thự :cool:
Về bài review thì em miễn ý kiến. Nó quá ưa là sâu sắc tới mức cạn lời :D
1/4 vui vẻ cả nhà OSer à :)

Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Bác nói thì cũng hay đấy, nhưng bị cái mạnh miệng sỉ vả những ai không cùng quan điểm thì em thấy không .. thích cho lắm :)
Mỗi người một quan điểm bác ạ, nếu buổi sáng và ai-ten quá tệ thì tụi nó đã không chạy đầy đường. Hơn nữa cái đánh giá của ASEAN NCAP là từ 2015 rồi, giờ là đời sau nữa rồi. Với lại con wigo của bác có cân bằng điện tử như i10 mới không? Rồi bác thấy có bài báo nào ở VN nói mấy vụ tai nạn nghiêm trọng mà chỉ gây ra bởi moring hay i10 chưa? Rồi bác bảo Wigo nó cách âm tốt, nhưng khúc dưới lại list ra danh mục độ có phần xịt cách âm?? Có thể bác cho rằng tốt gỗ hơn tốt nước sơn, nhưng cái xe mua về là để phục vụ bản thân mình trước đã, mình phải cảm thấy hài lòng với nó trước. Mà cái này thì mỗi người một cách nghĩ thôi mà. Cũng chẳng mấy người phàn nàn nhiều về cái "gỗ" của 2 thằng kia đâu bác.
p/s: mà cũng cảm ơn bác đã list ra giá rổ một mớ thứ độ cho anh em tham khảo nhé! :D
Ai nói cụ là xịt gầm để cách âm vậy? Xịt gầm mà cách âm đc thì e cũng ạ

Hạng D
22/1/19
4.070
6.727
113
Ai nói cụ là xịt gầm để cách âm vậy? Xịt gầm mà cách âm đc thì e cũng ạ
vấn đề chính trong cái cmt của em kg phải là xịt gầm bác ạ ... Bác cảm thấy không trả lời được cho cái cmt đó thì thôi. Em cũng chỉ nói ý kiến của em với bài viết của bác thôi...

Hạng B2
20/4/15
494
285
83
Thủ Dầu Một
Thực ra mua cái xe về thì nên đọc hdsd, rồi mở cái capo lên là thấy gần hết bố con thằng nào sx phụ tùng thôi.
Chỉ tội mấy anti cứ xoắn hết lên.