MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.389
113
Thay mặt TFC, cám ơn tất cả cổ động viên và cầu thủ các đội bóng chi hội khác đã cổ vũ nhiệt tình cho TFC trong trận chung kết. Ae TFC thật ko thể ngờ rằng diễn biến ngoài sân cỏ thật sự bùng nổ như vậy, cứ như là tất cả OS đấu với SFC vậy chứ ko phải chỉ mình TFC. Nhưng Trong 1 ngày thiếu may mắn và đối thủ của chúng ta quá hùng mạnh nên đã không thể mang lại niềm vui cho bà con OS. Một lần nữa cám ơn bà con OS và chúc mừng Sfc.
Trân trọng!
OS là vậy, luôn ủng hộ đội yếu hơn, để trận đấu hấp dẫn hơn, chứ không phải ghét bỏ gì SFC nhé

• Like
Reactions: ruametocdo and ALa
Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Thay mặt TFC, cám ơn tất cả cổ động viên và cầu thủ các đội bóng chi hội khác đã cổ vũ nhiệt tình cho TFC trong trận chung kết. Ae TFC thật ko thể ngờ rằng diễn biến ngoài sân cỏ thật sự bùng nổ như vậy, cứ như là tất cả OS đấu với SFC vậy chứ ko phải chỉ mình TFC. Nhưng Trong 1 ngày thiếu may mắn và đối thủ của chúng ta quá hùng mạnh nên đã không thể mang lại niềm vui cho bà con OS. Một lần nữa cám ơn bà con OS và chúc mừng Sfc.
Trân trọng!

Phong độ TFC vẫn rất tốt, thi đấu rất kiên cường. Tuy nhiên, SFC đã tiến thêm 1 bậc so với giải 2013 vừa qua.
Hy vọng TFC sẽ tiến thêm 1 bậc nữa cho giải 2015 vào năm sau.

• Like
Hạng C
7/4/12
622
55
28
42
Lúc đó SFC tiến xa lắm rồi anh ơi
thật lòng em ngưỡng mộ SFC( từ HLV đến cầu thủ..), nhưng em lại thích TFC, phải nói 2 đội này chơi bóng rất đều và hay trong OS.còn FiFC của em lại khác đó là Đam mê!hi vọng mùa sau lại có những đội MẠNH như SFC, TFC...nếu em ko đá được thì xem cũng sướng......

• Like
Hạng C
7/4/12
622
55
28
42
Bác vovanla này em thấy đá bóng cũng tốt lắm nè, sao năm nay k thấy đăng ký đá vậy bác?
em ko đủ sức đá bác ơi...., đá mệt lắm.....,như hôm bửa ngồi cổ vũ hò hét cho TFC xong(dù TFC ko thắng..) rồi làm lon bia, đơưc chụp hình cùng chân dài....như vậy là quá vui rùi......

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
SFC năm nay đá như chuyên nghiệp rồi. Năm sau chắc các hội rút kinh nghiệm, liên quân sớm và OSC tổ chức giải 4 hùng là đủ :D

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
em ko đủ sức đá bác ơi...., đá mệt lắm.....,như hôm bửa ngồi cổ vũ hò hét cho TFC xong(dù TFC ko thắng..) rồi làm lon bia, đơưc chụp hình cùng chân dài....như vậy là quá vui rùi......
E thấy thể lực Bác còn tốt mà, hẹn bác thứ 2 và thứ 5 hàng tuần nhé.

Hạng C
26/9/11
589
7
18
TPHCM
Chắc chắn rồi . Đầu tư quá mà :D nghe mấy pác bên SFC tâm sự nghe đâu cả trăm củ :confused:
TFC thì không dc vậy , cái đội yếu xìu chỉ dám đầu tư chừng 2 củ :mad:

Nhưng được cái AE TFC đoàn kết vui vẻ và hay đá lon với các chi hội , nên hình như trận chung kết , cả sân cổ vũ cho TFC thì phải.
Em cũng cám ơn về sự nhiệt tình la ó cổ vũ cho đội TFC . Hy vọng năm sau lại dc hạng 2 thôi . :D Dung Kinh giành nhất rồi thì sao e dám dành chứ :rolleyes:

Lúc đó SFC tiến xa lắm rồi anh ơi

• Like
Reactions: ruametocdo and cvp