Hạng C
7/4/12
622
55
28
42
TinTin ơ là TinTin......tại sao phải ra khỏi sân? để đồng đội cài ải thế này... và kết quả là........:(nói vui thôi chứ bác đá tốt thật....:)

Hạng C
2/5/12
947
58
28
TinTin3107post: 8606648 nói:
Chắc chắn rồi . Đầu tư quá mà :D nghe mấy pác bên SFC tâm sự nghe đâu cả trăm củ :confused:
TFC thì không dc vậy , cái đội yếu xìu chỉ dám đầu tư chừng 2 củ :mad:

Nhưng được cái AE TFC đoàn kết vui vẻ và hay đá lon với các chi hội , nên hình như trận chung kết , cả sân cổ vũ cho TFC thì phải.
Em cũng cám ơn về sự nhiệt tình la ó cổ vũ cho đội TFC . Hy vọng năm sau lại dc hạng 2 thôi . :D Dung Kinh giành nhất rồi thì sao e dám dành chứ :rolleyes:
Uh ngoan vậy có phải dễ thương hơm. Anh em cả năm có dịp so tài cao thấp với nhau tự nhiên sợ thua bỏ ra ngoài chơi. Về nhà luyện thêm năm sau vào đá với anh cho vui nhé chứ có em TFC cũng thua à

Hạng C
26/9/11
589
7
18
TPHCM
Yên tâm anh ! :D TFC tinh thần thể thao là chính , nhưng tiền bạc vẫn là 10 :D . Thua nhưng vẫn ngẫn cao đầu nhìn mọi người :D

Còn chuyện ra ngoài thì thôi rồi. :p nói ra mất công mất tình cảm . Thôi thì giải thành công cũng mừng . Vui nhất là TFC được tất cả các chi hội ủng hộ :D

Uh ngoan vậy có phải dễ thương hơm. Anh em cả năm có dịp so tài cao thấp với nhau tự nhiên sợ thua bỏ ra ngoài chơi. Về nhà luyện thêm năm sau vào đá với anh cho vui nhé chứ có em TFC cũng thua à

• Like
Reactions: cvp
Hạng C
26/9/11
589
7
18
TPHCM
:rolleyes: Giang hồ hiểm ác , mà em thì không phải giang hồ nên không hiểm ác dc pác ơi !
T5 nhớ lên sân tập rồi mình đi đá lon nhaaaaaaaaaa :D

TinTin ơ là TinTin......tại sao phải ra khỏi sân? để đồng đội cài ải thế này... và kết quả là........:(nói vui thôi chứ bác đá tốt thật....:)

ALa
Hạng B1
1/4/14
58
8
8
30
Xin chúc mừng giải thành công tốt đẹp, em xem trận chung kết cảm xúc thiệt nhé, rượt đuổi tỉ số ngoạn mục.

Hạng C
18/2/11
797
125
43
Sfc vô địch xứng đáng rồi, năm sau lật đổ chắc khó đây

Hạng D
5/9/07
1.196
135
63
45
Tp.HCM
Sfc vô địch xứng đáng rồi, năm sau lật đổ chắc khó đây

"Không có việc gì khó - chỉ sợ xiền không có nhiều.
Nếu SFC mạnh quá - không đá lại thì đi thuê (người đá)". :p:p:p

Điều lệ giải năm sau open cmn luôn roài nên cứ kêu gọi mấy chú tuyển thủ có B2 về đầu quân cho XÓM NHÀ LÁ là XNL lại lên ngôi thoai...kkk.. :D:D:D.

• Like
Reactions: TinTin3107 and cvp