Hạng B2
23/7/12
204
237
43
48
Lượt vào bác tính khi nào vào ạ. Em lượt ra chạy đường 14, dự khuya 24 đi. lượt vào tính 11 âm vào đến nơi, vào em đi ql1A, có những chỗ có đường ven biển thì em đi ven biển cho vắng
Có bác Tùng, và mấy bác nữa cũng đi sáng 24 al cung ql 14.
Em có lẽ cũng đi tối 24 cung ql 14 luôn, vì né cái đèo cả hay bị kẹt xe, phi thẳng ra dn nghỉ lại 2 ngày, sau đó đi huế, nghỉ 1 ngày rồi đi bản lác mai châu, ....
Chỗ nào lúc đi bỏ thì lúc về ghé ạ :).

Hạng B2
23/7/12
204
237
43
48
Em ở dưới Bình Dương bận đi cày ko off dc ạ. Các bác trao đổi rùi cho em hóng với. Em dự khoảng 10-11h đêm 24 đi. Đi đêm thấy khỏe. Ngày đầu tranh thủ phóng 1 lèo nếu kịp xuống đà nẵng đêm thi đi. Ko kịp em nghỉ lại komtum
Em cũng dự phóng giờ này, nếu đủ sức cũng cày ra dn rồi nghỉ 2 ngày ở dn chơi luôn rồi đi huế :).

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Để em xem đi chung với gia đình nào được chung thì vui.
Mà đi dài ngày quá, em cũng ngại sắp xếp sao, chưa tính được nữa.. còn vợ, còn bồ nữa... :( chưa biết ai đi ai ở
Cac anh em khác thì kết hợp về quê, nghĩa là có khi ghé nhà nọ nhà kia chúc tết, nếu bác không ngại thì đi chung xe với mình, chỉ là du xuân,tà tà chụp cảnh đẹp thích đâu ghé đó,tranh thủ đi 29-30 là để không áp lực cung đường, đồng thời chủ động ghé các danh lam thắng cảnh, những nơi nổi tiếng, điểm cuối động Phong nha Quảng Bình, quay lại saigon kịp ngày làm việc, bác đi 1 hay 2 đều được, nếu thích sẽ trao đổi dt để liên lạc. Rất mong đông dzui.

Hạng B2
30/7/13
310
217
43
35
Có bác Tùng, và mấy bác nữa cũng đi sáng 24 al cung ql 14.
Em có lẽ cũng đi tối 24 cung ql 14 luôn, vì né cái đèo cả hay bị kẹt xe, phi thẳng ra dn nghỉ lại 2 ngày, sau đó đi huế, nghỉ 1 ngày rồi đi bản lác mai châu, ....
Chỗ nào lúc đi bỏ thì lúc về ghé ạ :).
Bác đi từ đâu ạ, dịp tết Ql1 hay kẹt. Em từ Bình Dương, tự tính 10,11h đêm 24 khởi hành ạ

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết
E định xuất phát sáng 27AL từ Phan Thiết đi Nam Định, năm ngoái mấy ae set kênh Zelo nói chuyện rôm rả khi đi đường vui lắm và người đi trước thông báo tình hình đường xá cho người đi sau nên cũng rất tiện. Năm nay không thấy mấy anh đó lên tiếng :3dcuoi::3dcuoi: