Hạng D
23/5/12
1.943
77.724
113
@nguahoang49 du lịch ở Nam Du đang tính chất tự phát, đến thời điểm hiện nay chưa có doanh nghiệp nào được cấp phép đầu tư, không hiểu sao mà bác Háng Xanh @HangXanh2006 mạnh mồm tuyên bố xin nguyên được một hòn để làm du.
Để phát triển, Nam Du dự kiến xây cảng mới dịch về phía Nam khoảng 2-3km, vì khu vực dân cư hiện hữu không thể phát triển được nữa. Tuy nhiên đề án quy bị dính an ninh quốc phòng, nên cứ bàn lên hạ xuống mãi chưa xong.
Hòn Ngang thì xô bồ chết mịa bác @Bomlaem ợ, nói chung trừ cảm giác thử để biết, chứ chán ngắt.

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
@nguahoang49 du lịch ở Nam Du đang tính chất tự phát, đến thời điểm hiện nay chưa có doanh nghiệp nào được cấp phép đầu tư, không hiểu sao mà bác Háng Xanh @HangXanh2006 mạnh mồm tuyên bố xin nguyên được một hòn để làm du.
Để phát triển, Nam Du dự kiến xây cảng mới dịch về phía Nam khoảng 2-3km, vì khu vực dân cư hiện hữu không thể phát triển được nữa. Tuy nhiên đề án quy bị dính an ninh quốc phòng, nên cứ bàn lên hạ xuống mãi chưa xong.
Hòn Ngang thì xô bồ chết mịa bác @Bomlaem ợ, nói chung trừ cảm giác thử để biết, chứ chán ngắt.
Mạnh gì đâu anh
Quan chức ở KG toàn bạn bè và em út của mình thôi
Tiền và trí khôn mình có thừa. Thích thì đã làm từ 13 năm trước đây rồi anh ạ

Tay mình, To lắm. Chỉ là muốn hay ko thôi
Đường sá xa xôi, đi lại khó khăn nên không Sáng!

Hạng D
23/5/12
1.943
77.724
113
Mạnh gì đâu anh
Quan chức ở KG toàn bạn bè và em út của mình thôi
Tiền và trí khôn mình có thừa. Thích thì đã làm từ 13 năm trước đây rồi anh ạ

Tay mình, To lắm. Chỉ là muốn hay ko thôi
Đường sá xa xôi, đi lại khó khăn nên không Sáng!
xin làm được Thổ Chu không?
nghiêm túc đó
du dành cho thuê bao chứ không dành cho công cộng
khu vực Nam Du tạp nhạp quá

• Like
Reactions: HangXanh2006
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
xin làm được Thổ Chu không?
nghiêm túc đó
du dành cho thuê bao chứ không dành cho công cộng
khu vực Nam Du tạp nhạp quá
Loanh quanh SG, cả đời mình làm ko hết
PQ biết bao việc, còn nhường cho bạn bè anh ạ
Mình có tuổi rồi, lười biếng ko muốn mở rộng nữa
Sài Gòn, tiền tươi, thóc thật. Đúng hướng

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Phú Quốc không làm mà lại làm cái chỗ khỉ ho cò gáy này thì vỡ mồm

Hiện nay có cái Đảo Bình Hưng cũng khá đẹp anh bạn kts ở Nha trang cứ rủ ra ngoài đây làm mà lười quá

• Like
Reactions: HangXanh2006
Hạng D
1/6/08
1.270
5.574
113
15
Đợt đi vùng này, có a biên phòng nói, vùng biển Tây Nam này có nhiều dân giang hồ trốn truy nã ra đây xin làm ngư dân lắm. E nghe xong hết hồn, hehe :confused:
Xác nhận thông tin này. Bữa đi với mấy a e VKS huyện đảo Kiên Hải cũng nói y chang. Kk