Thảo Luật Chung Đất An Phú An Khánh

Hạng B1
28/7/14
63
160
33
Có Bác nào ở APAK mà không lắp được ineternet do hết hạ tầng ko? Em đang dính trưởng hợp này. Đăng thì nó xuống khảo sát lúc thì báo hết hạ tầng lúc thì đường ống nghẽn, rồi dặn em đợi 20 ngày xog gọi lại thử. 6 tháng rồi tình hình ko thay đổi. Bác nào biết cách xử lí chỉ e với

Tập Lái
16/5/15
16
123
28
Có Bác nào ở APAK mà không lắp được ineternet do hết hạ tầng ko? Em đang dính trưởng hợp này. Đăng thì nó xuống khảo sát lúc thì báo hết hạ tầng lúc thì đường ống nghẽn, rồi dặn em đợi 20 ngày xog gọi lại thử. 6 tháng rồi tình hình ko thay đổi. Bác nào biết cách xử lí chỉ e với

Ko ai xử lý đc nhé bác, hết cáp hết ống hết đường độc quyền viettel abcgdhf...ngồi đợi.

• Like
Reactions: AnhKelv
Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Ca này khó rồi, bác nên tìm đúng nguồn mới mong nhanh được

• Like
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Bác ráng chờ đi, tại đường LĐC đang thi công nên bên viettel chưa setup được hạ tầng. LĐC làm xong thì sẽ có. Mà nhà em vẫn lắp được mạng cáp đồng bình thường mà, chỉ ko có cáp quang thôi.
Ko thì mình chỉ bác thế này, đường số 7 khu A có 1 tiệm game tốc độ cao, bác thử ra hỏi xem nó lắp kiểu gì:)

• Like
Hạng B1
28/7/14
63
160
33
Cảm ơn cá Bác. Lúc thì nó báo hết port. Lúc thì kêu đường ống ngầm bị nghẽn. Hòi tháng 9 thì nói tháng 12/2016 có cáp quang sẽ lắp được. Giờ là tháng 3.2017 rồi :3dgian:

Hạng B1
28/7/14
63
160
33
Bác ráng chờ đi, tại đường LĐC đang thi công nên bên viettel chưa setup được hạ tầng. LĐC làm xong thì sẽ có. Mà nhà em vẫn lắp được mạng cáp đồng bình thường mà, chỉ ko có cáp quang thôi.
Ko thì mình chỉ bác thế này, đường số 7 khu A có 1 tiệm game tốc độ cao, bác thử ra hỏi xem nó lắp kiểu gì:)
Đường LDC biết khi nào mới xong Bác ơi. Hic

Hạng D
22/5/09
1.056
14.276
113
Mua 4G dùng tạm thôi bác hoặc yêu cầu nó kéo cáp đồng, khi nào nhiều người đăng ký nó mới kéo thêm cáp quang

• Like