Thảo Luật Chung Đất An Phú An Khánh

Tập Lái
3/5/16
6
12
3
36
Lại phải cày thêm hic vốn 5 đến 6 tỷ chắc ko rờ vào đuợc bác nhỉ

Hạng C
28/5/07
511
1.128
93
Canada
lâu ngày o đi Luong Định của,thấy giờ làm hạ tầng củng dữ.Đường vành đai phía tây còn đúng 1 cái nhà chưa giải toả,xong là từ apak khu D chạy thẳng ra Lương Định Của

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Lại phải cày thêm hic vốn 5 đến 6 tỷ chắc ko rờ vào đuợc bác nhỉ
5-6 tỷ giờ này APAK chắc bất khả thi bác ạ :( Nhưng nếu bác thật sự muốn mua ở đây, em khuyên bác nên cố vay thêm vài tỷ rồi trả dần, mua ngay đi. Chứ đến lúc bác kiếm đủ tiền rồi thì giá đất nó cũng ko đứng im đợi bác.

Hạng D
13/1/11
1.104
26.522
113
Thế nên bác nào ôm được lô 172m2, Trần Lựu thì ôm nhé, em mách nước cho. E xoay không đc tiền kịp.
Giá tốt thì bác pm em (vì em xem trên gmap thì đường Trần Lựu này đất trống nhiều quá, đường trong lòng (kg phải đường chính của khu).

Hạng D
28/6/13
1.038
1.288
113
HCM
Cái dự án sau cục thuế của Lotte nó làm thật hả các bác? Thấy lắp tường tôn quây lại rồi.

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Giá tốt thì bác pm em (vì em xem trên gmap thì đường Trần Lựu này đất trống nhiều quá, đường trong lòng (kg phải đường chính của khu).
Đất trống nhiều là vì toàn của các dự án khủng xí phần đó bác. Nếu dám chơi thì tính đột biến sẽ rất cao.

• Like
Reactions: Mexi
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Cái dự án sau cục thuế của Lotte nó làm thật hả các bác? Thấy lắp tường tôn quây lại rồi.
Hình như thế bác ạ, em cũng đang để ý mấy hôm nay. Nhưng đoạn rào tôn mà sát trường Trần Quốc Toản là dự án compound biệt thự cao cấp của Trung Thủy nha bác. Mịe cha nó có tiền hốt là ngon luôn, biệt thự hồ bơi, compound an ninh mà giữa APAK @_@ Quản lý mà tốt tí nữa thì ko có đối thủ hichic

Hạng F
29/8/07
8.017
26.374
113
Có 13 căn à. Chắc toàn super vip thôi
Hình như thế bác ạ, em cũng đang để ý mấy hôm nay. Nhưng đoạn rào tôn mà sát trường Trần Quốc Toản là dự án compound biệt thự cao cấp của Trung Thủy nha bác. Mịe cha nó có tiền hốt là ngon luôn, biệt thự hồ bơi, compound an ninh mà giữa APAK @_@ Quản lý mà tốt tí nữa thì ko có đối thủ hichic

Hạng D
9/2/15
1.125
6.807
113
Đường 31B ở khu này là hẻm cụt duy nhất, làm cái chốt đằng trước cũng thành Compoud luôn ^^

• Like
Reactions: manchestervn