Hạng C
18/10/17
748
1.111
98
làm nốt dc khúc nham nhở Lương Ngọc Quyến thì đẹp nữa bác
Phía ĐTT và Bình Lợi có mấy biệt thự quan to ở nên nhanh, Lương Ngọc Quyến thì chắc sẽ làm nhưng chưa biết lúc nào.

Hạng C
18/10/17
748
1.111
98
Hic, đô giờ 24 gòi....tính ra đầu bạc lỗ 1 khúc
Vậy tính theo bản vị vàng hay bản vị bitcoin, bản vị petro cho nó lày lọ luôn bạn :D. Đất thổ cư dịch ra tiếng Việt là đất ở nên cũng đừng nặng nề quá, khu đất mình sở hữu hạ tầng phát triển, môi trường sống đẹp lên đấy là chất, còn lại hữu xạ tự nhiên hương thôi.

Hạng C
27/12/18
526
681
93
33
h bán dc giá thì bán, thị trường có xuống thì khu này sẽ xuống chậm hơn khu khác, lên chậm xuống chậm lúc dó bán đỏi chỗ khác cũng oke

Hạng C
18/10/17
748
1.111
98
h bán dc giá thì bán, thị trường có xuống thì khu này sẽ xuống chậm hơn khu khác, lên chậm xuống chậm lúc dó bán đỏi chỗ khác cũng oke
Xuống thế éo nào được mấy khu nội đô, dân cư kín mít này ông, thị trường đứng thì mấy khu nội đô này cũng như các khu nội đô khác nó cứ tăng ít nhất cũng bằng ls ngân hàng (12 tháng) chủ yếu bù lạm phát.

Hạng C
27/12/18
526
681
93
33
Xuống thế éo nào được mấy khu nội đô, dân cư kín mít này ông, thị trường đứng thì mấy khu nội đô này cũng như các khu nội đô khác nó cứ tăng ít nhất cũng bằng ls ngân hàng (12 tháng) chủ yếu bù lạm phát.
đời không như là mơ

Hạng C
18/10/17
748
1.111
98
đời không như là mơ
Mình là cò, mong muốn giúp người dân có cái nhà để ở là vui lắm và tất nhiên cũng có lộc sống qua ngày, trải qua mười mấy năm nay mình không tài gì nhưng nói không quá là "tai mắt của các khu nội đô" bạn ơi. Mình không có được điều kiện để đi xa nên chỉ loanh quanh khu nội đô giúp người, giúp đời và cũng là giúp chính mình vượt lên hoàn cảnh.