Hạng D
24/10/15
3.588
2.466
113
33
Em vẫn thích ở DL hơn BL. Tuy nhiên mua rồi làm nhà mà ko có ng trông nom chăm sóc thì hơi bất tiện
Bất tiện lắm bác ơi. Nếu làm ở SG, một năm lên được mấy lần. Như mình 1 năm về chắc được 2 lần. Chỉ đất làm du lịch, khách sạn và ăn uống thì ngon. Chứ mua để đấy thì không ăn thua.
Nhà e thi đi đà lạt thường xuyến, 1 tháng 1 có khi 2 lần :p

• Like
Reactions: bavi602
Hạng D
24/10/15
3.588
2.466
113
33
Chưa tới bác ơi, Cò mới gọi bảo có khách trả 7 tỷ. Mà mặt tiền đường Nguyên Tử Lực cũng chưa tới 40tr/m2.
Tại e có coi 1 miếng trog đó đâu hơn 100m2 mà nó kêu gần 3ty cách đây 4 tháng. Ngay con đường gần cuối khu gần lô gốc
Với có 1 căn nằm trong con đường nhỏ nhất khu, hình như tái định cư hay sao mà thấy nhà xập xệ lắm, kêu cũng hơn 2ty mà e lại coi có nguoi mua rồi

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Ko biêt e co hiêu sai ý bác ko. Em muốn mua nha bác. Còn bác ko tin thì tùy :p. E còn đang hy vọng xuông đẻ mua đây, tại e thây lên nhanh quá e nghĩ là ảo

Có bác nào biết lô nào dưới 3ty inbox e, e ra coi dc là e hốt
Haha, thôi bác cầm tiền về quận 9 mua luôn đi bác, giá đó chắc xa trung tâm ĐL 10km mà chưa chắc có mà mua, có trên 4.5 ty hãy kiếm nhà ĐL bác ơi.

8/8/16
1.734
2.891
113
Ko biêt e co hiêu sai ý bác ko. Em muốn mua nha bác. Còn bác ko tin thì tùy :p. E còn đang hy vọng xuông đẻ mua đây, tại e thây lên nhanh quá e nghĩ là ảo

M chỉ góp kinh nghiệm bán ở mọi chỗ là đừng nghe ng có hàng mà nghe ng vừa bán hết thôi bác

• Like
Reactions: altis2003
Hạng D
24/10/15
3.588
2.466
113
33
Haha, thôi bác cầm tiền về quận 9 mua luôn đi bác, giá đó chắc xa trung tâm ĐL 10km mà chưa chắc có mà mua, có trên 4.5 ty hãy kiếm nhà ĐL bác ơi.
E biết là trên 4.5ty nhưng tại nó nhanh quá nên e mơi lăn tăn thoi bác, mới đầu năm 3ty nay 4ty. O sg chạy ra tránh nóng bác lại khuyên ra q9 nóng như sa mạc:D

12/10/07
2.646
10.496
113

Với thời giá hiện tại, tôi tin là không có lô nào dưới 3ty ở Dalat mà tốt cho các cụ đâu.

Các cụ thường chỉ thích ở nơi có người qua lại, hơi vui vẻ tí. View bệnh viện lại càng đáng quan tâm hơn với các cụ. Mấy cái này nó trùng với khu gần trung tâm mất rồi.

Mà đất Dalat gần trung tâm khó có giá dưới 3 tỷ lắm.

Hay là ý bác chỉ muốn mua nhà rất nhỏ thôi, không có vườn, hoặc ở xa xa?

Hạng D
24/10/15
3.588
2.466
113
33
Với thời giá hiện tại, tôi tin là không có lô nào dưới 3ty ở Dalat mà tốt cho các cụ đâu.

Các cụ thường chỉ thích ở nơi có người qua lại, hơi vui vẻ tí. View bệnh viện lại càng đáng quan tâm hơn với các cụ. Mấy cái này nó trùng với khu gần trung tâm mất rồi.

Mà đất Dalat gần trung tâm khó có giá dưới 3 tỷ lắm.

Hay là ý bác chỉ muốn mua nhà rất nhỏ thôi, không có vườn, hoặc ở xa xa?
E chỉ quan tâm đường trước nhà xe 4b tới dc để em mang xe vào nhà thôi, e chỉ cần đât loanh quoanh 100m2 thôi. E chỉ cần ở thay cái KS thôi, tại có người già ăn ngủ KS ko tiện lắm. À e tìm đất ko tìm nhà, tại e làm xd:D
Đường đà lạt có đặc điẻm nhiều khi rộng nhưng dốc quá 4b ko di dc:confused:
Em đã xuống lạc dương xem mà cũng chưa hợp lý lắm

• Like
Reactions: tuanluu72
Hạng B2
2/11/17
232
95
33
33
Bà cô em mới bán đất ở Vĩnh Lộc tính lên đây kiếm miếng đất dưỡng già, yêu cầu tầm 1t5 trở lại, pháp lý cất nhà ở được là ok, bác nào có ới em với ạ

Hạng B2
24/4/19
137
203
43
35
Tại e có coi 1 miếng trog đó đâu hơn 100m2 mà nó kêu gần 3ty cách đây 4 tháng. Ngay con đường gần cuối khu gần lô gốc
Với có 1 căn nằm trong con đường nhỏ nhất khu, hình như tái định cư hay sao mà thấy nhà xập xệ lắm, kêu cũng hơn 2ty mà e lại coi có nguoi mua rồi
6 tháng rồi em không có lên trên đấy.
Đầu năm em đi thì chỗ xung quanh miếng của em vẫn còn nhiều miếng trống khoảng 100-200 m2 đấy.
Khu đường Vạn Hạnh, Mai Xuân Thưởng, Trần Đại Nghĩa, toàn đường 4B (vừa lọt 2 chiếc).
Bác hỏi sales khu vực đấy xem, em thấy xây nhà nghĩ dưỡng ở đây ổn. Lựa được miếng đẹp thì còn có view thung lũng.

• Like
Reactions: altis2003
Hạng B2
24/4/19
137
203
43
35
Bà cô em mới bán đất ở Vĩnh Lộc tính lên đây kiếm miếng đất dưỡng già, yêu cầu tầm 1t5 trở lại, pháp lý cất nhà ở được là ok, bác nào có ới em với ạ
1.5 tỷ giờ chắc đi kiếm đất Bảo Lộc thôi bác ơi. Đà lạt giá này sợ bán kính 15km từ trung tâm khó kiếm miếng nào pháp lý ổn.