trt confirmed
Hạng B2
9/7/08
237
441
63
Té ra anh em có đất khu này ở đây cũng nhiều. Mình cũng tham gia với.
Bác nào lớn tuổi nhất xin đứng ra đăng cai cho a e cafe cuối tuần off cái đi.

• Like
Reactions: Honghot21
Hạng B2
28/5/14
169
177
53
các bác cho e hỏi, đất có nhà cấp 4 nát, 3,5 x 15, sổ hồng, đất ở. hẻm đường 48 đi vào lối sân banh hoa cà, qua cầu đuong 2m trc nhà. giá 1,2ty. giá vậy mua được ko các bác.
tính ra có hơn 20tr/m2 bác nhỉ, cũng mềm nhỉ

Hạng B2
15/9/16
167
654
93
e mới 30t, kính các bác. Hy vọng dc gặp các bác để học hỏi kinh nghiệm.

Hạng B2
15/9/16
167
654
93
kèo ngon quá ^^
Cái phường hiệp bình chánh này nó quy hoạch tùm lum, khi bác Thăng còn làm đã huy động đoàn quân đến cắm mốc, đo đạ này kia làm cho dân tình sợ chả dám mua gì cả, bán cũng ít ng mua. Thế mà bác Thăng đi phát thì mua bán ì xèo, cứ mua nhà cũ ko giấy rồi xin giấy sửa chữa là bán ngon lành cành đào. Giờ thấy xây mới đầy ra. Không biết các bác có thông tin j mới về khu đường 48, 47 này không.

Hạng B2
27/5/17
447
793
93
40
Cái phường hiệp bình chánh này nó quy hoạch tùm lum, khi bác Thăng còn làm đã huy động đoàn quân đến cắm mốc, đo đạ này kia làm cho dân tình sợ chả dám mua gì cả, bán cũng ít ng mua. Thế mà bác Thăng đi phát thì mua bán ì xèo, cứ mua nhà cũ ko giấy rồi xin giấy sửa chữa là bán ngon lành cành đào. Giờ thấy xây mới đầy ra. Không biết các bác có thông tin j mới về khu đường 48, 47 này không.

chiều nay được mời họp dân phố bên đường 47 về hướng dẫn làm giấy tờ nhà. Em thì ko ở bên đó và nhà cũng có sổ hết rồi nhưng chiều qua xem mấy bác tổ trưởng có thông tin gì hot ko? Có gì em cập nhật cho mấy bác hóng cho vui...

Attachments

Hạng B2
15/9/16
167
654
93
chiều nay được mời họp dân phố bên đường 47 về hướng dẫn làm giấy tờ nhà. Em thì ko ở bên đó và nhà cũng có sổ hết rồi nhưng chiều qua xem mấy bác tổ trưởng có thông tin gì hot ko? Có gì em cập nhật cho mấy bác hóng cho vui...
cái này bên khu phố 8 đã triển khai dc 2 tuần rồi. Như vậy thì khu này dc bỏ quy hoạch ga tàu đã bị treo chim bấy lâu nay phải ko các bác.

• Like
Reactions: Honghot21