Hạng B2
17/4/17
111
220
43
Cái phường hiệp bình chánh này nó quy hoạch tùm lum, khi bác Thăng còn làm đã huy động đoàn quân đến cắm mốc, đo đạ này kia làm cho dân tình sợ chả dám mua gì cả, bán cũng ít ng mua. Thế mà bác Thăng đi phát thì mua bán ì xèo, cứ mua nhà cũ ko giấy rồi xin giấy sửa chữa là bán ngon lành cành đào. Giờ thấy xây mới đầy ra. Không biết các bác có thông tin j mới về khu đường 48, 47 này không.

Khu vực Chùa Ưu Đàm, đường 47 giờ nhà giấy tờ tay giao dịch ầm ầm, giá tăng gần 20 - 30% so với năm 2016. Theo tôi các pác có nhà/đất ở khu vực này nếu không kẹt tiền thì cố gắng mà giữ vài năm nữa, khoang hả bán nếu bán giờ 1 - 2 năm nữa tiếc rồi chết luôn đấy.

Có 1 vài cá nhân từ Bình Thạnh qua đây đang âm thầm gom hàng, cẩn thận...cẩn thận !

Hạng B2
27/5/17
447
793
93
40
Khu vực Chùa Ưu Đàm, đường 47 giờ nhà giấy tờ tay giao dịch ầm ầm, giá tăng gần 20 - 30% so với năm 2016. Theo tôi các pác có nhà/đất ở khu vực này nếu không kẹt tiền thì cố gắng mà giữ vài năm nữa, khoang hả bán nếu bán giờ 1 - 2 năm nữa tiếc rồi chết luôn đấy.

Có 1 vài cá nhân từ Bình Thạnh qua đây đang âm thầm gom hàng, cẩn thận...cẩn thận !

vậy à? Em tính rao bán căn 90m2 đường 47 mà chưa biết định giá sao. Bác nói vậy chắc đợi cuối năm.

• Like
Reactions: dandong6688
Hạng B2
15/9/16
167
654
93
Bác nói

bác nói chuẩn. dân bình thạnh đang đổ xô sang gom hàng, giấy tay ko có mà bán kìa bác, chỉ cần cái trung tâm thương mại xây lên thì khu này đổi khác ngay, bến xe miền đông nó dời di thì nạn tắc đường đỡ hẳn. giờ đang cho làm sổ đại trà. e mới quất 1 căn có giấy và 1 căn giấy tay, đang viết kê khai để làm sổ.

Hạng B2
17/4/17
111
220
43
Bác nói
bác nói chuẩn. dân bình thạnh đang đổ xô sang gom hàng, giấy tay ko có mà bán kìa bác, chỉ cần cái trung tâm thương mại xây lên thì khu này đổi khác ngay, bến xe miền đông nó dời di thì nạn tắc đường đỡ hẳn. giờ đang cho làm sổ đại trà. e mới quất 1 căn có giấy và 1 căn giấy tay, đang viết kê khai để làm sổ.

Chúc mừng bác ! cái Khang Gia Shopping Mall chỉ là 1 trong nhiều tiện ích sắp tới mà dân Bình Triệu được hưởng....

giá giao dịch đường 47 giờ bao nhiêu vậy bác? hóng bác @Honghot21 @caphe mộc

Hạng B2
15/9/16
167
654
93
giá giao dịch đường 47 giờ bao nhiêu vậy bác? hóng bác @Honghot21 @caphe mộc
nó nhiều giá lắm bác ơi, tuỳ thuộc vào lều của bác có sổ hay ko có sổ, rồi quy hoach hay ko quy hoạch, rồi lều có đúc giả hay ko, giờ nó xây dạng như nhà trọ, 3 x 5 có đúc giả, đẹp một chút ko giấy thấy cò rao bán khoảng 500tr.

• Like
Reactions: thaytulangman
Hạng B2
27/5/17
447
793
93
40
nó nhiều giá lắm bác ơi, tuỳ thuộc vào lều của bác có sổ hay ko có sổ, rồi quy hoach hay ko quy hoạch, rồi lều có đúc giả hay ko, giờ nó xây dạng như nhà trọ, 3 x 5 có đúc giả, đẹp một chút ko giấy thấy cò rao bán khoảng 500tr.

Định giá giúp mình nhà trong hẻm 58 đường 47, giấy toà sổ rồi, ngang 5.45*17 ~90m2, nhà cấp 4 thì giá tầm nhiêu nhỉ?
cungz lâu ko qua khu đó nên không biết giá sao.
Nhân tiện ai có nhu cầu trả giá tốt mình bán luôn.

Hạng B2
15/9/16
167
654
93
Định giá giúp mình nhà trong hẻm 58 đường 47, giấy toà sổ rồi, ngang 5.45*17 ~90m2, nhà cấp 4 thì giá tầm nhiêu nhỉ?
cungz lâu ko qua khu đó nên không biết giá sao.
Nhân tiện ai có nhu cầu trả giá tốt mình bán luôn.
e đã inbox cho bác.

• Like
Reactions: Honghot21
Hạng D
4/8/11
1.048
4.270
143
Biết khi nào quốc lộ 13 mở rộng không các bác ? Quốc lộ 13 và đoạn XVNT từ Hàng Xanh mở rộng nữa là khu này chuẩn xịn luôn