Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
Re:ĐẤT MẶT BIỂN BÃI DÀI CAM RANH, CÁC BÁC GIÚP EM CÁI GIÁ CHUẨN VỚI Ạ!

Khu vực đó thuộc huyện Cam Lâm rồi bác ơi, làm gì của TP Cam Ranh nữa. Hiện tại mặt Biển và mặt bên Nguyễn Tất Thành đã full dự án hết rồi, em nghĩ nếu không phải chủ đầu tư dự án đó thỏa thuận thì sẽ không ai dám mua. Nói chung Tỉnh KH vẫn ưu tiên cho doanh nghiệp thỏa thuận đền bù cho dân, nếu không được thì họ mới nhảy vô. Theo em được biết đất khu vực Nguyễn Tất Thành trở vô có giá giao động khoảng 100k-200k/m2 (tùy vị trí).

Last edited by a moderator:

Bác cho em xin số thửa đất hay giấy tờ photo . Sẽ có chính xác câu trả lời cho bác . Chổ này e đang làm cho 1 dự án resort 5 sao của Vinacap nên e khá rõ .

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm

hollowman nói:
Bác cho em xin số thửa đất hay giấy tờ photo . Sẽ có chính xác câu trả lời cho bác . Chổ này e đang làm cho 1 dự án resort 5 sao của Vinacap nên e khá rõ .

Bác biết thông tin khi nào vinacap xây dựng khu vực này không vậy? Chờ dài cổ mà vẫn chưa thấy dự án nào xây. Em cũng đang có 1 cái dự án ngoài này nè.

VW confirmed
Hạng C
11/2/04
521
6.141
113
53
SG

xây trước thì chết trước :D, bán sang tay lấy tiền nhanh hơn :)
Em thấy ngay chân đèo cù hin có 1 cái đang xây, hình như là KDL Bãi dông thì phải

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113

nói bác chủ thớt đừng buồn, em cũng bị dính 1 lô mặt NTT phía gần Cù Hinh, chết queo đây - miễn mua bán, vào Cam hải Đông hỏi là biết.

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm

tonyhao nói:
nói bác chủ thớt đừng buồn, em cũng bị dính 1 lô mặt NTT phía gần Cù Hinh, chết queo đây - miễn mua bán, vào Cam hải Đông hỏi là biết.

vẫn mua bán được bác ơi, nhưng chỉ bán cho chủ đầu tư thui,người lạ hỏi dính quy họach thì không ai dám mua.

Tập Lái
4/4/11
9
0
0

Nghe các bác nói em cũng hơi buồn, nhưng thực tế em vẫn thấy mua bán trao tay. còn cũng chưa thấy chủ đầu tư làm việc với dân về giá đền bù. mặc dù dự án thì có lâu lắm rồi. Chẳng lẽ chết tắc ở đây sao?

Tập Lái
4/4/11
9
0
0

hollowman nói:

Bác Hollowman ơi, số thửa đất của nhà em là số 209, tờ bản đồ số 4 bạc ạ. Bác PM cái địa chỉ email của bác để em gửi bản scan giấy tờ cho bác xem. Em cảm ơn bác.

Tập Lái
4/4/11
9
0
0

kens1802 nói:
Khu vực đó thuộc huyện Cam Lâm rồi bác ơi, làm gì của TP Cam Ranh nữa. Hiện tại mặt Biển và mặt bên Nguyễn Tất Thành đã full dự án hết rồi, em nghĩ nếu không phải chủ đầu tư dự án đó thỏa thuận thì sẽ không ai dám mua. Nói chung Tỉnh KH vẫn ưu tiên cho doanh nghiệp thỏa thuận đền bù cho dân, nếu không được thì họ mới nhảy vô. Theo em được biết đất khu vực Nguyễn Tất Thành trở vô có giá giao động khoảng 100k-200k/m2 (tùy vị trí).

Cảm ơn Bác, mấy hôm rồi em có thăm dò mấy trung tâm tư vấn BĐS ở Nha Trang thì thấy nói mặt đường Nguyễn Tất Thành thì 200k là có sổ đỏ rồi. còn như mảnh thứ 2 của nhà em chưa có sổ đỏ thì khoảng 120k - 150k, tùy vị trí. Còn mặt biển Bãi Dài thì năm ngoái mua bán trao tay là 250k/m2. Năm nay thì chưa thấy ai mua bán nên chưa rõ giá. Nhà em thì cần bán nên chắc sẽ thỏa thuận được giá mềm dựa trên giá mua bán của năm trước.

canhcanh nói:
hollowman nói:

Bác Hollowman ơi, số thửa đất của nhà em là số 209, tờ bản đồ số 4 bạc ạ. Bác PM cái địa chỉ email của bác để em gửi bản scan giấy tờ cho bác xem. Em cảm ơn bác.
Em vừa pm cho bác . Hi vọng thông tin của e sẽ giúp được gì đó cho bác .

@ bác Kens : 1 cái đang làm và thêm vài cái sắp .Cần thông tin pm cho e số alo nhé

Status
Không mở trả lời sau này.