Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
Sân bay tạm ngưng roiif bác, giá thì giờ này ở trên trời rồi

Tập Lái
14/4/19
5
3
3
32
Đầu tư Chơn Thành Bình Phước đi anh, đất cách trung tâm hành chính chơn thành chưa đầy 1km, toạ lạc trên mặt tiền đường nhựa 32m mà giá chỉ 3tr/m2, vị trí đầu tư sinh lời cao, nếu anh quan tâm cho em xin số đt để em tư vấn anh rõ hơn nhé!
Zalo em 0988257259 bác tư vấn em phát

Tập Lái
15/4/19
9
5
3
53
Em đang có 1 nhóm bạn muốn đầu tư đất lẻ diện tích lớn MT biển Mũi Né, Phan Thiết. Bác nào đóng góp ý kiến thử có nên lướt sóng kiểu này ko ạ. Em sợ bùm như Phú Quốc cái chết ngắt quá.
Em cũng đang ở trong đấy cụ ạ. Nói thật tibhf hình chung bây giờ đang hạ nhiệt. Nhưng the
Em đang có 1 nhóm bạn muốn đầu tư đất lẻ diện tích lớn MT biển Mũi Né, Phan Thiết. Bác nào đóng góp ý kiến thử có nên lướt sóng kiểu này ko ạ. Em sợ bùm như Phú Quốc cái chết ngắt quá.
Tạm thời em đang ở ngoài pt nhé cụ. Tình hình chung đang hạ nhiệt theo em những mảnh giáp biển sổ sách đàng hoàng k có lý do gì mà k đầu tư. Đất vẫn đang hạt rẻ cụ nhé

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Em cũng đang ở trong đấy cụ ạ. Nói thật tibhf hình chung bây giờ đang hạ nhiệt. Nhưng the
Tạm thời em đang ở ngoài pt nhé cụ. Tình hình chung đang hạ nhiệt theo em những mảnh giáp biển sổ sách đàng hoàng k có lý do gì mà k đầu tư. Đất vẫn đang hạt rẻ cụ nhé
Dẻ đâu cụ ơi. Em xem mấy miếng Nguyễn Đình Chiểu vs Huỳnh Thúc Kháng toàn 25 đến 30 tỏi ko. Mà bên biển 50 năm thì sử sau nhỉ Bác góc ý em vs

Tập Lái
15/4/19
9
5
3
53
Dẻ đâu cụ ơi. Em xem mấy miếng Nguyễn Đình Chiểu vs Huỳnh Thúc Kháng toàn 25 đến 30 tỏi ko. Mà bên biển 50 năm thì sử sau nhỉ Bác góc ý em vs
Giờ trung tân thì đúng là chát. Nhưng long sơn, phú hài thì vẫn múc dc cụ nhé. Mình cũng múc dc tý long sơn và phú hài. Giá hạt rẻ mà vẫn thấy lên vù vù :) cơ bản nhất là sổ đỏ đàng hoàng có OĐT

Hạng B2
13/7/10
221
794
123
HCM

Giá giờ 22tr/m2 cho 6 sào (6000m) =132 tỏi Huỳnh Thúc Kháng gần ks Mường Thanh , view biển

Có miếng 17tr/m2 cũng cỡ 6 sào

Muốn view biển HTK hay NDC cầm chắc >100 tỏi mới rớ đc