Hạng B2
23/8/15
168
343
78
32
Em cũng đang ở trong đấy cụ ạ. Nói thật tibhf hình chung bây giờ đang hạ nhiệt. Nhưng the
Tạm thời em đang ở ngoài pt nhé cụ. Tình hình chung đang hạ nhiệt theo em những mảnh giáp biển sổ sách đàng hoàng k có lý do gì mà k đầu tư. Đất vẫn đang hạt rẻ cụ nhé
Dẻ đâu cụ ơi. Em xem mấy miếng Nguyễn Đình Chiểu vs Huỳnh Thúc Kháng toàn 25 đến 30 tỏi ko. Mà bên biển 50 năm thì sử sau nhỉ Bác góc ý em vs
Giờ trung tân thì đúng là chát. Nhưng long sơn, phú hài thì vẫn múc dc cụ nhé. Mình cũng múc dc tý long sơn và phú hài. Giá hạt rẻ mà vẫn thấy lên vù vù :) cơ bản nhất là sổ đỏ đàng hoàng có OĐT
Mình đồng ý là so sánh với đà nẵng, nha trang vẫn còn rẻ hơn rất nhiều, tính bằng lần luôn. Nhiêu đó là đủ cơ sở nói chưa sốt ảo.
Nhưng miếng nho dưới 20tỏi hiếm lắm, nếu có bán cung không nhân đôi được :p. Nhiều tiền hơn thì không thanh khoản

Hạng B2
12/2/19
179
559
136
35
sân bay Long Thành còn chua xây, lấy tiền đâu ra xây sân bay Phan Thiết, mua Phan Thiết xác định để đó 5 năm nữa là ít nhé các bác.

12/10/07
2.646
10.496
113
sân bay Long Thành còn chua xây, lấy tiền đâu ra xây sân bay Phan Thiết, mua Phan Thiết xác định để đó 5 năm nữa là ít nhé các bác.
Bác mà nói "5 năm nữa" là người ta ùn ùn kéo nhau ra hốt hết đất PT cho coi!

Chắc bác gõ thiếu 1 số 0?

Tập Lái
18/1/13
5
1
3
Mình đồng ý là so sánh với đà nẵng, nha trang vẫn còn rẻ hơn rất nhiều, tính bằng lần luôn. Nhiêu đó là đủ cơ sở nói chưa sốt ảo.
Nhưng miếng nho dưới 20tỏi hiếm lắm, nếu có bán cung không nhân đôi được :p. Nhiều tiền hơn thì không thanh khoản
Đà Nẵng đẹp gấp 100 lần PT, PT ngoài cái tin sân bay sắp xây và vài dự án thì khung cảnh quá chán

Hạng B2
13/4/17
214
112
58
40
Đà Nẵng đẹp gấp 100 lần PT, PT ngoài cái tin sân bay sắp xây và vài dự án thì khung cảnh quá chán
Bác nói quá chuẩn, ĐN hơn tiếp nữa là nó có hệ sinh thái du lịch vệ tinh xung quanh bổ trợ rất tốt, hiếm có khu nào đc như ĐN.

Hạng B2
10/4/19
250
38
28
37
ở đây chưa có quy hoạch, đơi có quy hoạch 10 năm nữa mới làm

Tập Lái
18/4/17
48
39
33
36
Bác nói quá chuẩn, ĐN hơn tiếp nữa là nó có hệ sinh thái du lịch vệ tinh xung quanh bổ trợ rất tốt, hiếm có khu nào đc như ĐN.

chờ PT mà đc như ĐN thì giá cũng ko còn rẻ nữa rồi bác. :)