Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Có việc này cần hỏi các bác gấp. Số là bạn bà xã có giới thiệu một miếng đất nền ở Ấp Trung, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, DT : 5 x 28 m, giá 350 triệu. Bác nào rành khu này xin chỉ giáo về giá, có dính quy hoạch gì không. Cám ơn các bác nhiều.:D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
chaugiahien nói:
tình trạng hiện tại của nó là j hả pak N?
Tui còn chưa đi coi, định lên đây hỏi trước xem có bác nào biết rõ về khu này. Nếu ngon thì đi, không ngon thì khỏi đi chi cho mệt.:D

Trước có bác nào làm địa ốc ở Củ Chi mà tui quên nick mất tiêu. Lúc không cần thì có, lúc cần thì không có. Chán cái thằng tui ghê...

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Ấp Trung, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi
nguoigiuxe nói:
E thì k rành lắm khu bác vừa nói nhưng theo e thì Củ Chi e chưa thấy qua giá 350Tr 5*28. thôi up lên cho ae giúp bác
Yeah, tui mới searh trên Gugô, thấy người ta bán nền 5 x 20 có 150 triệu. Cũng ngay ấp Trung luôn. Hehe, tí thì bị thuốc rồi.

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Vậy là không chừng khu này "vướng cái treo" :(

Thực ra Củ Chi tiềm năng không thấy đâu . Vài ba năm nay thấy ế ẩm, chẳng có lên giá tý nào.
Nếu muốn mua đất làm trang trại dưỡng già thì còn khả dĩ .
Chứ đầu tư thì ... quên đi cho lành vậy .

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.001
113
www.phindeli.com
Củ Chi em điếc toàn tập.

Nhưng mua bất cứ miếng đất nào bác cũng cần lưu ý mấy chi tiết sau:
- Giấy tờ? Có sổ đỏ sổ hồng gì hông? Cái này chỉ cần âlô hỏi được rồi.
- Nếu ko có giấy thì khỏi nói. Nếu có giấy thì bác photo cái giấy đem lên UBND Quận ... í quên Huyện yêu cầu họ cho thông tin quy hoạch bằng văn bản là chắc cú nhất.

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
Sơ sơ vậy là bác chủ Topic biết rồi, chỗ nào" ruồi "bu nhiều thì chắc nơi đó có" mật". Củ Chi ko có "mật",còn để ở dưỡng Lão thì ko nói đến. Mà bác dưỡng lão sớm thế thì còn ai để nhâm nhi vài chai?:)

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Tiền nhiều quá không biết làm gì, quăng bậy mỗi nơi một ít vậy mà... heheh chảnh chó....

Status
Không mở trả lời sau này.