Tập Lái
16/6/17
1
9
3
33
chào các bác, mình cũng đang bán dự án căn hộ trên đường đào trí và mình có nghe phong phanh khoảng tháng 9 hay tháng 10 bên e sẽ bán dự án căn hộ của khải vy cũng trên đường đào trí luôn, còn đất nền khải vy tui e bán năm rồi rồi, hok biết chủ thớt nói đất nền này là sao nữa, e cũng xin 1 slot liên kết sale :D

Hạng C
23/1/13
754
814
93
chào các bác, mình cũng đang bán dự án căn hộ trên đường đào trí và mình có nghe phong phanh khoảng tháng 9 hay tháng 10 bên e sẽ bán dự án căn hộ của khải vy cũng trên đường đào trí luôn, còn đất nền khải vy tui e bán năm rồi rồi, hok biết chủ thớt nói đất nền này là sao nữa, e cũng xin 1 slot liên kết sale :D
Bên Khải Vy cam đoan mười mấy năm thì ra sổ?

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Đang cần ra hàng đất nền Jamona city, bác nào cần inbox em nhé. Tiện hỏi luôn, khúc Khải Vy làm đường rồi, bao giờ mới đến khúc công viên hả các bác? Đi ngang qua Penisula thấy dọn dẹp phát quang cây cỏ sạch sẽ, gần cửa đang xây nền gì đó, hay sắp có tin hot?

Hạng B1
7/3/15
56
194
38
Đã từ bỏ hi vọng khu này... trừ khi có cú hít cực lớn thì may ra chứ cái khu này... chắc đến đời cháu quá T.T
Đang kẹt tờ rim bên Savimex

mgp confirmed
Hạng D
24/6/10
1.180
2.748
113
46
Q.7 TPHCM
Đã từ bỏ hi vọng khu này... trừ khi có cú hít cực lớn thì may ra chứ cái khu này... chắc đến đời cháu quá T.T
Đang kẹt tờ rim bên Savimex
Savimex giờ còn kẹt gì bác?

Hạng B1
7/3/15
56
194
38
Savimex giờ còn kẹt gì bác?
Mấy khu khác lên quá trời còn cái Savimex này có nhúc nhích gì đâu thím...
Thêm nữa nó bị nhà dân bao quanh nên ko biết bao giờ mới khá nổi
Nản lun