Thảo Luật Chung Đất nền Hóc Môn

8/8/16
1.734
2.891
113
Mợ @selene cá mập, bác @Mot thoi de nho 2 cho e hỏi Hóc Môn khu Đặng Công Bỉnh, kênh An Hạ giá thị trường giờ bao nhiêu triệu 1 m2 cho mặt tiền & cho đường ô tô một sẹc. :3duongbia::3dnhacnon:

M từng xem 1 nhà 400m2 SHR 740 tr
Ở đó toàn 1 sẹt ,ít 2 sẹt nhưng đất ko chân ,yếu hơn TX -q12 nữa
Dân là TNXP ,ng nghèo dc quy hoạch bài bản ô bàn cờ ;có 1 đg chính thôi
Dân ko thể đong thêm dc vì quá xa .TX gần hơn HM nhiều mà giá rẻ hơn vì dân ít

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: lehungvnn
Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
M từng xem 1 nhà 400m2 SHR 740 tr
Ở đó ,1 sẹt ,ít 2 sẹt nhưng đát ko chân ,yếu hơn TX -q12 nữa
Dân là TNXP ,ng nghèo dc quy hoạch bài bản ô bàn cờ ;có 1 đg chính thôi
Dân ko thể đong thêm dc vì quá xa .TX gần hơn HM nhiều mà giá rẻ hơn vì dân ít
Tks bác. Em thấy đường rộng & đẹp & có cả cái kênh lớn không thua gì sông phí trước. So ra đường đẹp hơn Dương công Khi hay Nguyễn Văn Bứa và từ QL22 qua Bình Chánh, Long An chạy nhanh, không kẹt, nhưng không hiểu sao dân còn ở ít, chỉ xôm tụ khu gần mé Cầu Lớn.

Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Gái mình cho là giá tháng 6 năm ngoái ,đất thổ cư ,mé gần tỉnh lộ 10 sầm uất hơn ngay kDC An Hạ...năm nay thì giá ảo mình không rành
Giờ giá đất vườn Mt còn cao hơn giá bác nói, ít nhất 5tr/m2. Chắc lên theo thị trường.

Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
:3dcuoi::3dcuoi:Thì e biết mợ @selene lúc chơi hội q9 chà chanh bác @Ba Văn. Ở đây hầu như đều biết. Nhưng không phải bà con nhe. E đi không đổi tên ngồi không đổi họ. Bác có bà con tào tháo? :3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Mợ @selene cá mập, bác @Mot thoi de nho 2 cho e hỏi Hóc Môn khu Đặng Công Bỉnh, kênh An Hạ giá thị trường giờ bao nhiêu triệu 1 m2 cho mặt tiền & cho đường ô tô một sẹc. :3duongbia::3dnhacnon:
ủa sao nay mấy bác q9 đổ qua HM vậy? :eek:

mấy lô park riverside với Kiến Á bên kia còn giữ hay bán rùi bác?

Cuối tuần rồi em có đi xem 1 số lô trong hẻm khu vực đường Đặng Công Bỉnh và mé bên kia kênh, đất to chứ khg phân lô nhỏ như q9, thổ cư, giá từ 7tr-13 tr tùy vị trí.

Còn giá mặt tiền nếu bác vẫn đang tìm thì để em hỏi người bạn của em xem, ông này bữa có hỏi giá một số lô mặt tiền mà tổng tiền to e với khg nổi nên cũng khg để ý chi tiết.

• Like
Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
100% bác là ng thân bác selen

:3dcuoi::3dcuoi:Thì e biết mợ @selene lúc chơi hội q9 chà chanh bác @Ba Văn. Ở đây hầu như đều biết. Nhưng không phải bà con nhe. E đi không đổi tên ngồi không đổi họ. Bác có bà con tào tháo? :3dcuoi:

nói mới nhớ, hội trà chanh q9 lúc đầu thiệt xôm tụ, mà giờ tản mát mỗi người một nơi nhỉ. Bác Ba Văn ôm toàn đất bự chảng với căn hộ cao cấp, bác @DTZ bán xong Hưng Phú cũng im không off nữa, bác Nam thì hình như vẫn chưa bán gì...

Bữa giờ cũng có vài bác q9 ib hỏi em về Hóc Môn, mà thiệt tình em cũng chỉ mới tìm hiểu, biết gì nói đó thôi. Có ai rành khu này tổ chức cái trà chanh Hóc Môn thì hay quá.

• Like
8/8/16
1.734
2.891
113
:3dquaytay:Em thấy bác hỏi đúng y lô HM bác selen bán mấy ngày sau

Chỉnh sửa cuối: