Thảo Luật Chung Đất nền Hóc Môn

Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
ủa sao nay mấy bác q9 đổ qua HM vậy? :eek:

mấy lô park riverside với Kiến Á bên kia còn giữ hay bán rùi bác?

Cuối tuần rồi em có đi xem 1 số lô trong hẻm khu vực đường Đặng Công Bỉnh và mé bên kia kênh, đất to chứ khg phân lô nhỏ như q9, thổ cư, giá từ 7tr-13 tr tùy vị trí.

Còn giá mặt tiền nếu bác vẫn đang tìm thì để em hỏi người bạn của em xem, ông này bữa có hỏi giá một số lô mặt tiền mà tổng tiền to e với khg nổi nên cũng khg để ý chi tiết.
Pr bán lâu rồi mợ, Kiến Á vẫn giữ. Có gì mợ Pm e số dt Bạn mợ nhen. tks

• Like
Reactions: selene
Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
à...
bác @lehungvnn bữa có hỏi miếng em rao nhưng cuối cùng chê bề ngang nhỏ nên bể kèo oy, ông anh em bán cho người khác. Chắc bác ấy vẫn đang có ý tìm quanh khu vực đó.
Về mợ xem gia phả mợ lại có bà với con em không nhen. Mà nhớ coi kỹ, ai bà ai con.:3dcuoi::3dmatkinh:

• Like
DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
100% bác là ng thân bác selen
Bác không nói em cũng nghi nghi à, mợ selene là cá mập, bác lehungvnn chắc là cá chốt, hai người đều chung họ cá. Kể từ sau quán trà chanh, bà con rời bỏ quận 9 hết, chắc chuyển về Hóc Môn, Q12. Mà công nhận mợ selene ở đâu, xóm đó xôn xao hết

Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
nói mới nhớ, hội trà chanh q9 lúc đầu thiệt xôm tụ, mà giờ tản mát mỗi người một nơi nhỉ. Bác Ba Văn ôm toàn đất bự chảng với căn hộ cao cấp, bác @DTZ bán xong Hưng Phú cũng im không off nữa, bác Nam thì hình như vẫn chưa bán gì...

Bữa giờ cũng có vài bác q9 ib hỏi em về Hóc Môn, mà thiệt tình em cũng chỉ mới tìm hiểu, biết gì nói đó thôi. Có ai rành khu này tổ chức cái trà chanh Hóc Môn thì hay quá.
Em thấy bác @Mot thoi de nho 2 rành nhất. Tổ chức đi bác. :3duongbiahutthuoc:

• Like
Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Bác không nói em cũng nghi nghi à, mợ selene là cá mập, bác lehungvnn chắc là cá chốt, hai người đều chung họ cá. Kể từ sau quán trà chanh, bà con rời bỏ quận 9 hết, chắc chuyển về Hóc Môn, Q12. Mà công nhận mợ selene ở đâu, xóm đó xôn xao hết
Em không đứng chung mâm với mợ @selene cá mập được. Chỉ có bác @Ba Văn mới có cửa ở đó.

• Like