Tư Vấn Đầu Tư Đất nền Long Phước quận 9

Tập Lái
29/5/07
41
55
18
Cách đây 1 tuần bạn mình vẫn chốt khu Nguyễn Văn ngọc giá 1880!

Bên zalo thấy sale vẫn túc tắc.

nói chung dưới 2 tỷ thì cả TP chỉ còn Long Phước, chứ bên 22 nguyễn xiển 45tr++ rồi!
Cả nhà cả đất 2,5 tỷ thì đi đâu mua bây giờ????

Hạng B2
22/4/13
283
326
63
Cách đây 1 tuần bạn mình vẫn chốt khu Nguyễn Văn ngọc giá 1880!

Bên zalo thấy sale vẫn túc tắc.

nói chung dưới 2 tỷ thì cả TP chỉ còn Long Phước, chứ bên 22 nguyễn xiển 45tr++ rồi!
Cả nhà cả đất 2,5 tỷ thì đi đâu mua bây giờ????
Đỏ ăn đen thôi quên bác. Thánh nhân đãi kẻ khù khờ. Tốp sales khu vực này e làm chung có biết. Hùi ngồi mốc rái Long Phước. Đợt này sales q9 đổ bộ ra fomo cho khách chụp đúng đỉnh của phan thiết queen-hạmu-nova. Dân đầu tư chính hiệu đã bắt đầu tuần rồi rút khỏi phanthiet. Cuối tuần này mấy da kia mới mở bán thì phải

Tập Lái
29/5/07
41
55
18
Đỏ ăn đen thôi quên bác. Thánh nhân đãi kẻ khù khờ. Tốp sales khu vực này e làm chung có biết. Hùi ngồi mốc rái Long Phước. Đợt này sales q9 đổ bộ ra fomo cho khách chụp đúng đỉnh của phan thiết queen-hạmu-nova. Dân đầu tư chính hiệu đã bắt đầu tuần rồi rút khỏi phanthiet. Cuối tuần này mấy da kia mới mở bán thì phải

Giờ ra Phan thiết để chốt lời cho cá mập hả bác ;)) em thấy đất trồng cây mua từ 200tr/10.000m2 mà giờ chốt toàn tỷ tỷ tỷ
Đường xá không, điện không, nước không, quy hoạch khôg nốt :p mua về sau ngắm máy bay rơi ạ???

Thôi em cứ cò con ăn chắc mặc bền :p loanh quanh Q9 cho nó an tâm! Đứng giá em ra cất căn nhà chui ra chui vào cũng ấm lòng

Hạng B2
22/4/13
283
326
63
Giờ ra Phan thiết để chốt lời cho cá mập hả bác ;)) em thấy đất trồng cây mua từ 200tr/10.000m2 mà giờ chốt toàn tỷ tỷ tỷ
Đường xá không, điện không, nước không, quy hoạch khôg nốt :p mua về sau ngắm máy bay rơi ạ???

Thôi em cứ cò con ăn chắc mặc bền :p loanh quanh Q9 cho nó an tâm! Đứng giá em ra cất căn nhà chui ra chui vào cũng ấm lòng
Năm nay sóng đất ven biển bác ơi. Sân bay thì cũng ảo lòi. Nhưng mỗi lần chuẩn bị động thổ dân đầu tư xếp hàng dài vào 715. Cò vạc hay đầu cơ có sóng thì ăn. Dân đầu tư chính hiệu hà nội đã rút. Còn dân ko chuyên cuối tuần này mới ra đu đỉnh mấy cái da kia. Bác đừng có trốn qua nhơn trạch long thành nhé. Ở Q9 biết đâu thánh nhân đãi kẻ khù khờ.

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
6/7/17
391
422
88
37
Đất SG ở chưa hết mà nhiêu ng chạy sang Nhơn Trạch, Long An, Bình Duong rồi đi Phan Thiết. Q9 còn chê thi ko biet tỉnh lẻ hot hơn chỗ nào? Đât ko lên còn đó, gần thì có ng đến, ở xa thì chỉ có cho Trâu bò gặm cỏ, thả diều,..