Tư Vấn Đầu Tư Đất nền Long Phước quận 9

Hạng D
19/7/20
3.150
1.920
113
Ho Chi Minh
Hô hô ông này mua Vin thảo nào dìm hàng đất XDM. Trong khi mấy ông mua đất XDM xung quanh Vin vừa có nhà liền thổ, vừa hưởng ké tiện ích của Vin mà không mất đồng nào thì có người phải è cổ trả phí quản lý cho Vin hàng tháng, thảo nào =))
Anh nhọc nhằn qua vay ?

Hạng B2
19/2/20
465
462
63
Đường 22 hay 23 anh ?
còn cách nào ngoài ngậm sâm nua mà ra dẻ ?
Gần gần đấy, cơ mà sắp xây nên ngại lộ info. Yên tâm, sau này về đấy ở tôi vào Vin hưởng ké tiện tích Vincom với công viên này nọ thì kiểu gì chả gặp dc ông =))

Hạng D
19/7/20
3.150
1.920
113
Ho Chi Minh
Gần gần đấy, cơ mà sắp xây nên ngại lộ info. Yên tâm, sau này về đấy ở tôi vào Vin hưởng ké tiện tích Vincom với công viên này nọ thì kiểu gì chả gặp dc ông =))
Dat xdm thì ngậm sâm di anh nhé

sao ko mua hiện hửu cho ra thằng người ?

đừng ra dẻ dân buôn nó cười cho

Hạng B2
19/2/20
465
462
63
Dat xdm thì ngậm sâm di anh nhé

đừng ra dẻ dân buôn nó cười cho
Mấy ông đất xdm xung quanh Vin ngày nào cũng ngậm sâm, vào vin hưởng ké tiện ích, chạy bộ thể dục trong công viên và ngắm mấy em xinh tươi trong Vin đó anh. Sống thế này khác gì thiên đàng :D. Mà nghe đồn mấy em trong Vin lại thích mấy anh chủ đất ở mấy khu xdm xung quanh anh ạ =))

Hạng D
19/7/20
3.150
1.920
113
Ho Chi Minh
Mấy ông đất xdm xung quanh Vin ngày nào cũng ngậm sâm, vào vin hưởng ké tiện ích, chạy bộ thể dục trong công viên và ngắm mấy em xinh tươi trong Vin đó anh. Sống thế này khác gì thiên đàng :D. Mà nghe đồn mấy em trong Vin lại thích mấy anh chủ đất ở mấy khu xdm xung quanh anh ạ =))
Anh vip quá ngưỡng mộ anh

nhất anh

Hạng B2
19/4/16
139
607
93
Công viên Grand Park không phải của Vin. Như công viên Central Park Bình Thạnh, Vin xây dựng để đổi đất nên sau khi hoàn thiện cv thì trả lại cho quận. Tiền quản lý do Vin chi nhưng bản chất là từ tiền phí quản lý thu của cư dân.

Hạng D
19/7/20
3.150
1.920
113
Ho Chi Minh
Công viên Grand Park không phải của Vin. Như công viên Central Park Bình Thạnh, Vin xây dựng để đổi đất nên sau khi hoàn thiện cv thì trả lại cho quận. Tiền quản lý do Vin chi nhưng bản chất là từ tiền phí quản lý thu của cư dân.
bác lầm to . bác nghien cứu ki lai nhé . vgp và central parl khác nhau ve nguồn gốc dat

• Like
Reactions: huonggiang2014
Hạng D
19/7/20
3.150
1.920
113
Ho Chi Minh
Chỉ có cư dân ở đây đi cãi nhau công viên là của mình chứ ai cũng biết công viên của công cộng :)
Công viên này mà là của Vin thì nó sẽ xây thêm vài chục tòa nhà chứ không để làm công viên
em không cãi gi het . mà kiến thức của bác ve vgp là chưa chuẩn .

neu bác that su quan tâm thi nen tim hieu lai .

ko thì chẳng anh huong gì chén cơm ai cả