Hạng B1
19/2/19
87
1.040
86
Nguyễn văn tăng ngay ngã 3 nỹ thành cubgx cách ung bú chừng 3,5km rồi bác ơi.
Đường số nguyễn văn tăng thì cách toiis thiểu 4km trở lên. Lấy đâu ra mặt tiền đường số nguyễn văn tăng cách ubg bú cõ 1km vậy bác.
Đường số nguyễn văn tăng mà trong hẻm cũng không có giá 25tr/m2 thì mặt tiền đường số làm gì có cái giá đó bác.
Dạ vâng, em cảm ơn bác. Em bị mấy bạn sales lừa rồi.

Hạng B2
14/12/18
136
152
43
35
Bác nào biết Symbio lúc nào giao nền không vậy? Em gọi gọi bên CĐT mà cứ bảo là đợi chính quyền.
- Hỏi ngu 1 tí là: đợi chính quyền chuyện vậy nữa nhỉ? Hạ tầng đã xong, phân lô đã xong, bán cũng bán xong rồi, còn nền mãi thì chưa chịu giao.
E đọc cái điều chỉnh chủ trương đầu tư ban hành tháng 7/2019 hạn trong 12 tháng phải giao nền,nên còn 2 tháng 6,7 đó bác. Bác gọi hỏi e Diệu đúng ko

• Like
Reactions: Máy Cày
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
cho mình xin cái chứng minh được ko bác?khu này đúng là sẽ còn tăng giá nhưng quan trọng là bao nhiêu và bao lâu,bđs đang đi ngang nên nhờ bến xe và bệnh viện cũng sẽ tăng được giá,còn q2 bác bảo chả là cái đinh gì thì lời bác nói có hơi quá
Chứng minh hả.
Bác chỉ cần gõ từ khoá kẹt xe khu vực bến xe miền đông q bình thạnh vô nhà anh gu gồ là đủ hiểu rỏ.
Bác gõ thêm từ khoá bịnh viện ung bướu bình thạnh quá tải là hiểu rỏ ngay liền cần gì mà phải chứng với minh...

Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
Chứng minh hả.
Bác chỉ cần gõ từ khoá kẹt xe khu vực bến xe miền đông q bình thạnh vô nhà anh gu gồ là đủ hiểu rỏ.
Bác gõ thêm từ khoá bịnh viện ung bướu bình thạnh quá tải là hiểu rỏ ngay liền cần gì mà phải chứng với minh...
nói có sách mách có chứng ,năm ngoái ai mua hồi tháng 2-3 tới nay đều lãi ở mõi khu vực từ 40-70% cả ko chỉ riêng khu đông(khu đông tăng trưởng mạnh nhất có nơi tang gấp đôi ok) nhưng cái giá 160-170tr m2 đối diện 1 mặt tiền là đài tưởng niệm và hạ tầng đang trong giai đoạn phát triển thì chưa đâu,anh mình mới lấy căn mặt tiền kinh doanh trung tâm đường Hàn Hải Nguyên Q11 4,2x18m nhà cấp 4 có 8ty thôi,tính ra chưa tới 120tr m2,đang cho thuê 27tr tháng,khu bác nói đang ngỗn ngang,dân chưa về được bao nhiêu mà đòi giá đó thì quá đang lắm luôn đó,chờ 2 năm nữa đi tui tin sẽ có giá đó ,Hoàng Hữu Nam có căn 140m2 giá 130tr m2,giá đó tui tin là có ng mua
P/S: bệnh viện nào ở trung tâm đều quá tải bác nhé và bệnh viện mới để vận hành trơn tru thì cần ít nhất 4-5 năm để ổn định khi đó sẽ đông bệnh nhân

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
E đọc cái điều chỉnh chủ trương đầu tư ban hành tháng 7/2019 hạn trong 12 tháng phải giao nền,nên còn 2 tháng 6,7 đó bác. Bác gọi hỏi e Diệu đúng ko
Bác có file hay hình ảnh về cái điều chỉnh chủ trương ko? Gửi lên mọi người tham khảo với

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
nói có sách mách có chứng ,năm ngoái ai mua hồi tháng 2-3 tới nay đều lãi ở mõi khu vực từ 40-70% cả ko chỉ riêng khu đông(khu đông tăng trưởng mạnh nhất có nơi tang gấp đôi ok) nhưng cái giá 160-170tr m2 đối diện 1 mặt tiền là đài tưởng niệm và hạ tầng đang trong giai đoạn phát triển thì chưa đâu,anh mình mới lấy căn mặt tiền kinh doanh trung tâm đường Hàn Hải Nguyên Q11 4,2x18m nhà cấp 4 có 8ty thôi,tính ra chưa tới 120tr m2,đang cho thuê 27tr tháng,khu bác nói đang ngỗn ngang,dân chưa về được bao nhiêu mà đòi giá đó thì quá đang lắm luôn đó,chờ 2 năm nữa đi tui tin sẽ có giá đó ,Hoàng Hữu Nam có căn 140m2 giá 130tr m2,giá đó tui tin là có ng mua
Tui mới mua khoảng tháng 8 / 2018 vừa rồi đó bác.
Tui mua mà tui không biết sao chứ !!!
Tui mua mặt tiền hoàng hữu nam. Hiện tại giá mặt tiền hoàng hữu nam vẫn còn thua mặt tièn D400 . Bác không tin thì cứ đi hỏi thực tế đi nhé !!!!!

Hoàng hữu nam cũng tuỳ khu nhé bác. Dt to vài trăm m2 thì giá chừng 70tr/m2 cũng có.

Bác không thấy khu vực này ung bú và bến xe nó gần kề nhau sao. Dĩ nhiên là có sự khác biệt !!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/12/18
136
152
43
35
Bác có file hay hình ảnh về cái điều chỉnh chủ trương ko? Gửi lên mọi người tham khảo với
gửi bác tham khảo

Attachments

Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
Tui mới mua khoảng tháng 8 / 2018 vừa rồi đó bác.
Tui mua mà tui không biết sao chứ !!!
Tui mua mặt tiền hoàng hữu nam. Hiện tại giá mặt tiền hoàng hữu nam vẫn còn thua mặt tièn D400 . Bác không tin thì cứ đi hỏi thực tế đi nhé !!!!!
Đó là cái giá của ng bán,mua rao bao nhiêu là quyền của chủ nhà bác ạ,quan trọng là người mua có chấp nhận mua giá đó ở thời điểm này ko?mình cũng nói rồi 2 năm nữa mình tin d400 sẽ có giá đó,h thì ko thể nào,ng cầm số tiền đó đầu óc họ cũng ko đơn giản,bài toán họ tính được hết,h mà mua 100m2 với giá 16-17ty cấp 4 cho thuê có được 10tr ko?với số tiền đó mà rơi vào tay dân kinh doanh chưa đầy 6 tháng họ có thể đẻ ra được số $ lớn hơn nhiều so với việc mua 1 mảnh đất đang kêu giá trên trời khi nó vẫn đang trong giai đoạn tập bay,riêng với mình số tiền đó sẽ mua được 1 vị trí đắc địa trong trung tâm,hàng tháng thu nhập thụ động con số tính bằng hàng nghìn usd

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Đó là cái giá của ng bán,mua rao bao nhiêu là quyền của chủ nhà bác ạ,quan trọng là người mua có chấp nhận mua giá đó ở thời điểm này ko?mình cũng nói rồi 2 năm nữa mình tin d400 sẽ có giá đó,h thì ko thể nào,ng cầm số tiền đó đầu óc họ cũng ko đơn giản,bài toán họ tính được hết,h mà mua 100m2 với giá 16-17ty cấp 4 cho thuê có được 10tr ko?với số tiền đó mà rơi vào tay dân kinh doanh chưa đầy 6 tháng họ có thể đẻ ra được số $ lớn hơn nhiều so với việc mua 1 mảnh đất đang kêu giá trên trời khi nó vẫn đang trong giai đoạn tập bay,riêng với mình số tiền đó sẽ mua được 1 vị trí đắc địa trong trung tâm,hàng tháng thu nhập thụ động con số tính bằng hàng nghìn usd
Mệt bác quá !!!!
Bác cứ đi thực tế sẽ hiểu thôi.
Tui nắm giá rất rỏ hoảng hữu nam và luôn cả D400 tui cũng có biết. Giá hoàng hữu nam từ xưa cho đến nay vãn thua giá D400. Tương lai thì chưa biết !!!!!!!!

Hiện tại tui không có mua lô mặt tiền nào ở D400 đâu nhé vì tui kiêng cái viu nghĩa chang niệt sĩ. Tui chỉ cập nhật thực tế thôi...

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Mệt bác quá !!!!
Tui nắm giá rất rỏ hoảng hữu nam và luôn cả D400 tui cũng có biết. Giá hoàng hữu nam từ xưa cho đến nay vãn thua giá D400. Tương lai thì chưa biết !!!!!!!!

Hiện tại tui không có mua lô mặt tiền nào ở D400 đâu nhé vì tui kiêng cái viu nghĩa chang niệt sĩ. Tui chỉ cập nhật thực tế thôi...
Ngay từ 2015 mặt tiền hoàng hữu nam có mười mấy chẹo/m2 thì D400 cũng đã ngoài 20 chẹo/m2 rồi đó.

Hạng B2
24/2/15
410
379
63
36
Mệt bác quá !!!!

đây chỉ là quan điểm cá nhân,ko sai cũng ko đúng,mình mới dạo khu vực này 2 lần thôi nên chắc chắn ko rành bằng bác rồi

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
đây chỉ là quan điểm cá nhân,ko sai cũng ko đúng,mình mới dạo khu vực này 2 lần thôi nên chắc chắn ko rành bằng bác rồi
Bác chỉ mới dạo qua khu vực này có 2 lần còn tui đi muốn mòn dép khu vực này suốt bao nhiêu năm qua, thuộc từng ngóc nghách khu vực này luôn..

Khoẳng đầu 2015 tui có mua lô mặt tiền D400 này,, lúc mua không để ý sau đó vài tháng thấy cái viu nghĩa chang niệt sĩ cũng ngán nên bán, bà moẹ nó là rất nhiều người hỏi mua mà cứ đến ngày gần cọc là họ lại bẻ kèo vì ...coi thấy ! Sau đó tui cũng bán được giá 26 chẹo mấy trăm/m2 ( ôm xéng vô mua hoàng hữu nam lúc ấy mới có mười mấy chẹo / m2 ...
Rồi thời gan trôi qua hoàng hữu nam thì lên ít mà D400 nó lại lên khủng luôn làm tui thấy tiếc đứt cả ruột. Thì ra nhiều người ...tin cái viu nghĩa chang mà cũng có nhiều người chả có tin... Hây dza....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Nói về cái viu nghĩa chang niệt sĩ thì không ngán bằng những lô đất mà chính mồ mã nằm trên đấy. Q9 có rất nhièu khu trước kia mồ mã có mà đầy sau đó họ cất mồ mã đi phân lô để bán. Lúc đàu người ta biết nên bán rất khó... thế mà sau đó thời gian thì những người không có biết mua... giờ thì cũng sốt xình xịch... lên giá ào ào !!!

Điển hình khu làng tăng phú, đường số 179, khu đường số 2, khu đường cầu xây ...trước kia mồ mã có mà đầy !!!

Chỉnh sửa cuối: