Hạng B2
14/12/18
136
152
43
35
Cụ vẽ hay thế. Gớm. Thế cho hỏi mặt tiền Nơ Trang Long gần Ung Bướu hiện tại bây giờ bao nhiêu thế cụ?
13 tỷ là có 1 căn 100m2 đã có nhà 3 lầu nhé?

Bán đất view nghĩa trang, cách trung tâm 20 cây số bằng giá khu cận trung tâm hiện hữu mà cứ như của rẻ lắm.

Vài anh "đầu tư" trên đây hình như bị phốp nặng. Có 1 con lợn nái sề cứ bơm thổi mỗi ngày nên các anh ấy cứ tí tởn tưởng mua phải của rẻ. Ngay chuyện Q2 sao bằng Q9 nó bơm thối như đống cứt thối thế, mà các anh ấy cũng gật đầu lia lịa.
Ngó qua lại gần 8 tháng rồi. Đã ra được hàng chưa? Thử hỏi bản thân xem giá ấy qua mua Palm, Lakeview bên Q2 thì có dễ ra hàng không thì tự biết
Ai làm gì tự nhiên bác sửng cồ đanh đá thế,bác thích ngắm cao tốc thì kệ bác,em thì mua để phục vụ người tới khám bệnh. Quý 2 khoa ngoại bênh viện hoạt động + bxmđ nữa thì lúc đó sẽ biết

Hạng B1
28/6/17
83
94
18
46
Ai làm gì tự nhiên bác sửng cồ đanh đá thế,bác thích ngắm cao tốc thì kệ bác,em thì mua để phục vụ người tới khám bệnh. Quý 2 khoa ngoại bênh viện hoạt động + bxmđ nữa thì lúc đó sẽ biết

Giời. Cụ cũng biết rõ là Ung Bướu CƠ SỞ 2 nhé. Phục vụ chờ người khám bệnh? Chờ vài 3 năm nữa hãy tự tin. Cái Nhi Đồng 3 đẹp như mơ ngoài Bình Chánh vắng như chùa là 1 điển hình. Dân miền Tây lên khám bệnh chạy thẳng vào Nhi Đồng 1, không ngoái đầu lại; mặc dù từ Trung Lương xuống phía đó đúng 5 phút. Đếm cua trong lỗ cũng phải biết đếm cụ ạ

Hạng B2
14/12/18
136
152
43
35
Giời. Cụ cũng biết rõ là Ung Bướu CƠ SỞ 2 nhé. Phục vụ chờ người khám bệnh? Chờ vài 3 năm nữa hãy tự tin. Cái Nhi Đồng 3 đẹp như mơ ngoài Bình Chánh vắng như chùa là 1 điển hình. Dân miền Tây lên khám bệnh chạy thẳng vào Nhi Đồng 1, không ngoái đầu lại; mặc dù từ Trung Lương xuống phía đó đúng 5 phút. Đếm cua trong lỗ cũng phải biết đếm cụ ạ
Cái ung bướu bên Nơ Trang Long dời hết ra q9 ông nội ơi,tất nhiên nguyên cái bệnh viện ko thể bứng 1 lúc dc nên phải dời lần lượt mà quý 2 này sẽ dời khoa ngoại 600 giường qua trước nhé

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Cái ung bướu bên Nơ Trang Long dời hết ra q9 ông nội ơi,tất nhiên nguyên cái bệnh viện ko thể bứng 1 lúc dc nên phải dời lần lượt mà quý 2 này sẽ dời khoa ngoại 600 giường qua trước nhé
Bác phí lời với Gay Châu Á, Gia Cát Lòi Sình đó làm gì cho tốn công vậy. Bởi vì bác có phân tích thế nào thì hạng ruồi bu đó vẫn cứ thế mà thôi. Bản chất không thay đổi được cho dù có thay đổi nhiều nick !!!!!!

Hạng bá dơ vô văn hoá đó thì cứ việc nói thẳng thừng vào cái bản mặt hắn ta chứ hơi công đâu mà phân tích chi cho mệt !!!

Hạng B2
14/12/18
136
152
43
35
Tháng 10 thì trong bình thạnh chuyển hết ra ngoài đây,đang hóng Bv cũ sẽ làm gì tiếp theo đây

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Khổ ghê. Mấy đứa seo cứ dụ tui bán ..,khu bến xe, ung bú, metro này mấy bữa nay liên tục.
Bổng dưng thấy đời vui toàn màu hồng.
Haha....,,,

Hạng B1
28/6/17
83
94
18
46

Cụ ấy cho cái link kêu TP di dời Ung Bướu Bình Thạnh ra ngoài ấy? Nghe mùi mấy anh sale tung hứng buồn cười vãi. Mình cũng định bỏ qua, nhưng đang rảnh nên sẽ làm tới

Hạng B2
14/12/18
136
152
43
35
Cụ ấy cho cái link kêu TP di dời Ung Bướu Bình Thạnh ra ngoài ấy? Nghe mùi mấy anh sale tung hứng buồn cười vãi. Mình cũng định bỏ qua, nhưng đang rảnh nên sẽ làm tới
Bác thối mồm quá em không có rảnh mà chứng minh,nghĩ mình là chiên gia thì tự đi tìm hiểu đi

Hạng B1
28/6/17
83
94
18
46
Bác thối mồm quá em không có rảnh mà chứng minh,nghĩ mình là chiên gia thì tự đi tìm hiểu đi
Ầy. Cụ làm sale bơm vá nhảm nhí bị khách hàng bóc phốt thì thì phải lái qua cái khác. Chưa chi đã nổi nóng thế. Trình kém thế lày mà mình hỏi chừng nào ra sổ hồng chắc cho đi luôn...

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Có bác nào nắm tiến độ bàn giao nền ko ạh
Chắc cũng phải 2 năm trời trôi qua rồi nhỉ. Từ khi mở bán đén giờ mỗi lần đi ngang thấy ... tường cao cổng kín... mít có làm thêm gì đâu. Haizda...

• Like
Reactions: chedoanvien