Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
<span style=""color: #0000ff;"">Bác Him ơi bác đọc kỹ lại giúp em, em đâu có ý định ăn bánh vẽ!, đang phản biện đó mà bác.</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Bác có dư án nào thơm hơn em này, PM giúp em với nhé?</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Tks bác nhiều.</span>

Himlam nói:
wusnat nói:
<span style=""color: #0000ff;"">Nếu khoảng giá này thì cũng ngang giá hiện tại của DA Phú Nhuận phía bên trong, tuy nhiên CSHT trong PN đã hoàn thiện từ lâu thế nhưng giao dịch thi vẫn lẹt đẹt trong cái tình cảnh ảm đạm chung của thị trường BĐS.</span>
M_U02 nói:
các bác đã cập nhật thông tin đất nền quận 9 mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp chưa ạ, theo thông tin nội bộ thì giá sẽ rơi vào <span style=""color: #ff0000;"">khoản 11-13 tr/m2</span> . còn những lô phía mặt tiền sông thì giá chưa rõ nhưng theo em nghĩ cũng tốt, theo các bác đầu tư vào liệu có ổn không về tình trạng pháp lý thì ok có sổ đỏ rồi, khu này qui hoạch cũng tốt.
các bác thấy thế nào.
Hehehe.......cả chục dự án gần hoàn thiện dọc Đô xuân Hợp , mà không chịu mua, cứ thích bánh vẽ là sao ??

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/9/10
1.665
54
48
0906 90 12 26
vụ này nghe nói đã có giá rồi thì phải? em định múc con mặt tiền sông - nhưng mua đất diện tích 210 m2 mà xây dựng dược 105 m2 ==> nhỏ quá không ta.... em đang lăn tăn

Status
Không mở trả lời sau này.