Hạng B1
26/4/17
99
106
33
45
Thực tế đã chứng minh ở xứ dzịt mềnh ngay từ lúc còn thời bao cấp giá nhà lúc ấy so ra quá rẻ hơn hiện tại rất, rất, rất nhiều lần mà thu nhập lúc ấy trung bình cũng chỉ sống lây lất qua ngày thôi, cho nên vấn đề thu nhập nó chả có dính dáng gì đến giá nhà đất hết mợ ơi...
Dân ta đã quen với cảnh sống với lũ rồi... cái vấn đề thu nhập để mua được nhà đất còn quá xa vời đối với đại đa số người dân mềnh. Từ nào đến giờ mợ có thấy nếu với khả năng thu nhập trung bình của người dán mềnh đã có đủ khả năng để mua được nhà chưa, nếu không có sự hổ trợ từ gia đình... gom góp đủ nơi đủ kiểu đủ thứ mới mong mua được căn nhà tạm thời gọi là hơi ổn thôi... thì giờ cũng thế thôi.
Há há há....
Quá chuẩn luôn bác...

Hạng B2
27/5/17
447
793
93
41
Có nền đất quận 9, Phường phú hữu , biệt thự 200m giá 20 có được không mấy bác? Em chưa mua quận 9 bao giờ, đang hỏi dùm ông anh.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
giá bay giờ tầm bao nhiêu là được bác? Tại mua của người thân nên cũng không trả giá được, hợp lý thì lấy thôi ạ.
coi dự án nào đã bác...chứ giá rẻ Phú Hữu đi chung với xe Cont bác có mua ko? đi đêm về nó hốt xác ko chừng

• Like
Reactions: cowboy20042008