8/8/16
1.734
2.891
113
HM vẫn còn dc ,chứ CC TN BPhước,....giáp CAM nóng bỏ xừ
Thì tui nói nhà tui nóng chứ có nói HM nóng đâu.Đọc kĩ dùm

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
24/3/17
71
64
33
Đang nói đất vùng ven của Saigon, mà nguyên đám cò đất vùng ven của Đồng Nai, Bà Rịa Vũng Tàu cũng vô chém kinh thật, haiz, chắc đói lắm rồi

Hạng B2
7/9/17
139
176
43
37
Dạ kính thưa anh gì phía trên
Anh đúng
Củ Chi mát lắm anh, sông nước hữu tình, cây xanh bao phủ
Cái dại là thuộc về CHính Quyền và lũ cđt đầu bò thổi khắp bốn phương tám hướng
Giờ còn lại mỗi Củ Chi lẻ loi cô độc mà giá giẻ như giẻ lau luôn
Dạ thế vừa lòng anh chưa ạ?

12/10/07
2.646
10.496
113
Xác nhận cái vụ "...Cả vùng Đông Nam bộ này đều như nhau cả" là tào lao nhé. Lên Củ Chi sẽ thấy nóng kinh hồn, đến dân Củ Chi còn phải than nữa là.

Hạng B1
24/3/17
71
64
33
Xác nhận cái vụ "...Cả vùng Đông Nam bộ này đều như nhau cả" là tào lao nhé. Lên Củ Chi sẽ thấy nóng kinh hồn, đến dân Củ Chi còn phải than nữa là.
cái đó chỉ là cục bộ bác à, mình cũng nghe nhiều người ở các Khu CN Bình Dương, khu cảng Cát lái than nóng đó bác à

Hạng B1
4/3/19
60
35
36
34
Mọi người cho mình hỏi có nên đầu tư vào đất nên ở long an, cần giuộc giáp bình chánh, cụ thể là khu five star eco không ạ, ai có thông tin gì về khu đó có thể chia sẻ giúp e không, về hệ thống giao thông và khu dân cư ntn, và 1 điều nữa là có bị ảnh hưởng mùi hôi từ bãi rác đa phước không ạ,nhà e đang tính mua mấy nền khu đó vì nghe là sắp tới thông đường cao tốc thì đi về trung tâm có 15-20p qa đường vành đai 3 kết nối long an và thành phố, hiện tại nhà e đang khá phân vân, mong nhận đc chia sẻ từ mọi người.

Hạng B2
5/3/17
397
1.754
93
Nóng đổ lửa luôn, chắc do núi bao quanh từ TN, BP qua Cam

8/8/16
1.734
2.891
113
Mấy sale bán ĐH -LA,CC mà rao HM ( thậm chí rao Lê Thị Hà ,tt HM luôn mới gan ) là bán trời ko văn tự thì XẠO cả ĐNB nóng là như uống nc

Hạng B1
24/3/17
71
64
33
Mấy sale bán ĐH -LA,CC mà rao HM ( thậm chí rao Lê Thị Hà ,tt HM luôn mới gan ) là bán trời ko văn tự thì XẠO cả ĐNB nóng là như uống nc
Không biết ai là sale ở đây, vậy là trừ khu Tây Bắc nguyên cái Đông Nam Bộ, Bình Dương, Đồng Nai, nhất là Bà Rịa của ông là mát mẻ quanh năm nhá, không bao giờ nóng đâu nhá
https://www.youtube.com/watch?v=w4PtIJyuo8Y

Nóng đổ lửa luôn, chắc do núi bao quanh từ TN, BP qua Cam
Bác có tài liệu nào về Củ Chi nóng hơn các khu khác của SG không gửi mình tham khảo với

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
7/9/17
139
176
43
37
Ngày nhỏ mình hay thích trêu chó cho nó sủa rồi chạy
Cha mẹ sinh con trời sinh tính
Đôi khi bị chó cắn rách mông vẫn thích trêu
Vuôi mà