Tư Vấn Đầu Tư Đất Phú Hữu - Quận 9

Hạng D
23/4/18
1.200
1.263
113
Khu nằm trong thời báo kinh tế đó Bác . Đi qua cái cổng bảo vệ, rẽ trái là tới Bác.

Trong đó 36 vẫn làm ăn được. Nhưng em thích gần mt hơn. Bác tìm hiểu hẻm 95 bot đang có giá đó. Gần villa park

Hạng B2
13/7/10
221
794
123
HCM
E định làm 1 nền xây tự do kế bên Dragon vilagge Phú Long , giá 24-25tr xây tự do , gia CDT luon, mà tham khảo ý kiến thấy đa số nói đường cont và ô nhiễm trạm nghiền nên cũng thấy lo lo , chùn chân

Hạng C
6/12/10
586
15.632
93
E định làm 1 nền xây tự do kế bên Dragon vilagge Phú Long , giá 24-25tr xây tự do , gia CDT luon, mà tham khảo ý kiến thấy đa số nói đường cont và ô nhiễm trạm nghiền nên cũng thấy lo lo , chùn chân
Người ta nói gì kệ bác ơi ,Mua đầu tư có lời bán mua chỗ khác
Nhắm khả năng và sở thích hợp với mình thì mua thôi
đâu phải ai đi gần xe cont cũng bị tai nạn đâu
đâu phải cứ hít bụi xi măng là ung thư đâu
trời kêu ai nấy dạ mà :D

• Like
Reactions: Mexi and thuthao
Hạng B2
13/7/10
221
794
123
HCM
Người ta nói gì kệ bác ơi ,Mua đầu tư có lời bán mua chỗ khác
Nhắm khả năng và sở thích hợp với mình thì mua thôi
đâu phải ai đi gần xe cont cũng bị tai nạn đâu
đâu phải cứ hít bụi xi măng là ung thư đâu
trời kêu ai nấy dạ mà :D
Cám ơn bác, e cũng xác định giá đó quá ok trong thơi điểm hiện tại của p.Phú Hữu , hạ tầng đẹp , có sổ riêng ra công chứng ngay, nếu đầu tư ko như mong đợi thì coi như làm hồi môn cho con cái, hy vọng tới đời F1 (nay 10tuoi) thì cái tram nghiền sẽ di dơi và cont sẽ đi đường riêng ko chung với dân cư , đội sale bên Phú Long và sale bên rio bảu dân cư sẽ đi đường D8 , khi dự án Dragon hoàn thành, giờ thấy xe cần cẩu đã thi công thử tải , hy vọng tới đời F1 về ở sẽ khởi sắc

• Like
Reactions: 4MT