Tư Vấn Đầu Tư Đất Phú Hữu - Quận 9

Hạng B1
29/1/16
54
49
18
34
Em có khách bán lại Dragon Village lúav vừa phải đây ạ. 3,8 tỷ. Lô A 6*15. Giá đẹp & vị trí okie. anh chị quan tâm báo em với ạ.....Cực hót ạ.......

• Like
Reactions: chinhlinhkien.com
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Chỗ này xây theo mẫu và hiện nay hình như chưa cho phép xây thì phải
Chỗ này gần với Valencia đó bác và đúng là xây theo mẫu, nhưng sao lại chưa cho phép xây vậy bác?

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Cho em hóng ké , em thấy giao sổ đỏ r .
Ủa nếu xây theo mẫu thì phải xây và hoàn công xong mới được cấp sổ hồng cho cả đất và nhà chứ bác, sao lại cấp sổ đỏ cho đất ko được nhỉ?

Tập Lái
27/4/16
16
24
3
36
Ủa nếu xây theo mẫu thì phải xây và hoàn công xong mới được cấp sổ hồng cho cả đất và nhà chứ bác, sao lại cấp sổ đỏ cho đất ko được nhỉ?
Hình như bác ấy lộn với chổ Green Town bắt buộc phải xây mới có sổ (mà chưa được xây). Chổ cạnh Valencia e thấy để logo la Green Home (không biết 2 thằng liên quan với nhau không mà logo cty giống nhau) hình như có sổ rồi.

• Like
Reactions: thuto1
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
sao e thấy sổ nè
Sổ này cấp cho công ty chứ ko phải cá nhân, và trong cái hình sổ của bác gửi phía trên ấy có ghi rõ là công ty chỉ được phép chuyển nhượng quyền sử dụng đất và nhà sau khi đã XD nhà ở theo quy hoạch được duyệt" đó bác. Vậy là mỗi cá nhân lại được công ty cấp cho cái sổ sở hữu teen công ty thế này a?

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Hình như bác ấy lộn với chổ Green Town bắt buộc phải xây mới có sổ (mà chưa được xây). Chổ cạnh Valencia e thấy để logo la Green Home (không biết 2 thằng liên quan với nhau không mà logo cty giống nhau) hình như có sổ rồi.
Ôi thế à? Mình tưởng chỗ Valencia là 1 cđt và chỗ đất nền là 1 cđt khác thôi, giờ hóa ra là mấy cđt khác nhau liền hả bác?

Hạng B2
13/7/10
221
794
123
HCM
Sổ này cấp cho công ty chứ ko phải cá nhân, và trong cái hình sổ của bác gửi phía trên ấy có ghi rõ là công ty chỉ được phép chuyển nhượng quyền sử dụng đất và nhà sau khi đã XD nhà ở theo quy hoạch được duyệt" đó bác. Vậy là mỗi cá nhân lại được công ty cấp cho cái sổ sở hữu teen công ty thế này a?
sổ này vẫn đứng tên chủ đầu tư và kèm hợp đồng mua bán ra công chứng được.
Khu centana Điền Phúc Thành khu xây theo mẫu cũng ra hỉnh thức sổ này, có nhà đã xây nhưnh chưa hoàn công do chưa được cấp phép xây dựng , tháng 9 tớ mới ra được phép, sau hoàn công mới ra sổ riêng gồm nhà với đất chung

• Like
Reactions: thuto1