Tập Lái
18/4/18
30
40
13
Bác nào quan tâm nhà mặt tiền Nguyễn Xiển-p long bình, diên tích đất 85m, nhà 45m xây 1t2l, giá hạt dẻ 3t1

Tập Lái
11/7/17
0
74
13
41
Tp hcm
khu gò cát e cũng tìm mua để ở cach day tam 1 thang mà toàn lô dự án phân nhỏ lẻ, gia cung cao roi. Ma làm cái đường bé tí, ko có vỉa hè luôn .Bác mua ở nên để ý vụ vỉa hè nha, dường mà ko có vỉa hè mai mốt dân xay nhà cao độ nền nhà khác nhau họ lai làm tam cấp lấn ra đường là khỏi đi.Có dụ án đi sâu vòng vèo quá, đương ko đồng bộ lúc có vỉa hè lúc ko. Có moi rio gò cát là đẹp mà giá cao quá nên e chịu khó xa tí về mua centana rồi. Vừa rộng vừa hạ tầng đẹp.
Em cũng đi loanh quanh xong chọn centana, đg 10m, có vỉa hè, điện âm, xdtd sổ cầm tay cho chắc, vài năm rồi tính, k vay nh k sợ ai.

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Tui chỉ nói là bác nên đẩy đi cho nhanh, càng nhanh càng tốt.
Tui chỉ dòm cái còm của bác...là tui đã đánh giá ló thế lào.
Khi sốt thì lớn nhỏ tốt xấu gì cũng kéo nhau tăng giá. Khu này cũng có vài biệt thự mới / đang xây. Giữ đợi SH cũng ok, nhưng nóng quá phải xuống tính kèo khác bác.

• Like
Reactions: Sen hong
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Khi sốt thì lớn nhỏ tốt xấu gì cũng kéo nhau tăng giá. Khu này cũng có vài biệt thự mới / đang xây. Giữ đợi SH cũng ok, nhưng nóng quá phải xuống tính kèo khác bác.
Nhỏ tăng tất nhanh mà thanh khoản rất tốt. Thiên hạ sang tay lướt sóng ào ào. Ngược lại lớn chả tăng bao nhiêu mà tìm cho được khách cũng lòi con mắt ra!

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Nhỏ tăng tất nhanh mà thanh khoản rất tốt. Thiên hạ sang tay lướt sóng ào ào. Ngược lại lớn chả tăng bao nhiêu mà tìm cho được khách cũng lòi con mắt ra!
2 tuần trước khách gọi đòi cọc 25 mà đang sốt nên tôi kiên nhẫn thêm chút, cứ 1 giá được thêm 400tr. Lần trước nói bác đợi gió đông có 20tr. Coi như lên 25% là mức trung bình, tất nhiên có những lô của các bác tăng khủng hơn nhiều :) miếng này xây biệt thự làm nông dân giữa Q9 hoa lệ cũng là một cách haha, đối diện venica cũng có cái cầu đi vào từ ĐXH, rất đẹp, nhưng giá gấp 3 :)

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
2 tuần trước khách gọi đòi cọc 25 mà đang sốt nên tôi kiên nhẫn thêm chút, cứ 1 giá được thêm 400tr. Lần trước nói bác đợi gió đông có 20tr. Coi như lên 25% là mức trung bình, tất nhiên có những lô của các bác tăng khủng hơn nhiều :) miếng này xây biệt thự làm nông dân giữa Q9 hoa lệ cũng là một cách haha, đối diện venica cũng có cái cầu đi vào từ ĐXH, rất đẹp, nhưng giá gấp 3 :)
Khách có rất nhiều dạng: khách có sạn trong đầu cục nào cục nấy to bự chảng lúc này hơi bị nhiều, lâu lâu hiếm hoi có khách gà mờ bị chột hay bị lé lạc vào chốn ...bồng lai tiên cảnh!!!
Ha ha ha.....

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Khách có rất nhiều dạng: khách có sạn trong đầu cục nào cục nấy to bự chảng lúc này hơi bị nhiều, lâu lâu hiếm hoi có khách gà mờ bị chột hay bị lé lạc vào chốn ...bồng lai tiên cảnh!!!
Ha ha ha.....
Chỗ này hiện nay nhắm mấy bác thích rộng thoáng để xây BT nhưng không đủ 1tr trump, chỉ có chưa tới một nửa. Trong đó cũng có một số BT mới rồi bác. Chuẩn bị nhận cọc rồi bác hahaha.

• Like
Reactions: chinhlinhkien.com