Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
Hên hên mua lúc thị trường lên , đụng chỗ nào cũng tăng 2,3 lần mà thím ấy cứ nghĩ mình đầu tư thông minh sáng kiến đột phá tinh túy gê gớm lắm.Rồi khinh mấy bác lớn tuổi nữa chứ...
Thôi..chán mợ ấy lắm....lúc đầu bơm vá...pà con hỏi thì chối lem lẻm... giờ mới thú nhận là chuyên ra bơm vá, ôm bộc phá boom mìn từ mùa thu năm ngoái lận...đến tận năm nay... rồi năm sau hứa sẽ lên bơm típ.:D:D:D: đẩy mấy con nai vàng ngơ ngác vào chỗ tử địa...mà cứ nhơn nhơn, cười nói hỷ hả sung sướng...đúng là .. cạn lời !!!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
24/9/15
29
292
53
37
Thôi..chán mợ ấy lắm....lúc đầu bơm vá...pà con hỏi thì chối lem lẻm... giờ mới thú nhận là chuyên ra bơm vá từ mùa thu năm ngoài...đến năm nay...năm sau sẽ lên bơm típ.:D:D:D: đẩy mấy con nai vàng ngơ ngác vào chỗ tử địa...mà cứ nhơn nhơn, cười nói hỷ hả sung sướng...đúng là .. cạn lời !!!
Kiểu nói chuyện thấy nông cạn vô cũng mà cũng có người đưa vốn cho đầu tư, hỏng

Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
Kiểu nói chuyện thấy nông cạn vô cũng mà cũng có người đưa vốn cho đầu tư, hỏng
Mợ ấy chém gió thôi bác....cách ăn nói bơm phồng môi, phồng miệng thế..ai dại gì đưa tiền cho đầu tư...đồng tiền ai cũng là xương là máu chứ phải nước lã ngoài sông Tắc đâu

Tập Lái
18/4/18
30
40
13
Các bác cứ châm chọc bác ấy sau này hối ko kịp đấy nhá, sau 5 năm nữa long phước có khi là thủ thiêm q9 ko chừng, lúc đấy các bác có hối cũng ko kịp