Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
16/3/17
0
102
27
36
NK residence có 1 giai đoạn lên chậm... đến cuối năm thì phi mã.

E mua 18,5 1 tháng sau bán 21. Giờ nghe nói trên 21.
thế thì e hóng cái riverside hưởng sái cái resident vậy. tháng 4 lên giá là tốt nhất. =))

• Like
Reactions: selene
Tập Lái
16/3/17
0
102
27
36
Chúc bác may mắn. Em nghĩ cứ đà lao vào như này thì nó sẽ lên lai rai đến 17 trước tháng 8 ra sổ, cho bằng chị bằng em. Sau đó thì khó nói vì cái dự án này lớn hơn khu Residence rất nhiều, chờ nó hoàn chỉnh để lên vùn vụt thì ko khả thi, đến đời con mình đi lấy vợ thì có thể :D
Bác cứ tùy cơ ứng biến, nếu ko có áp lực gì thì vất đó luôn, 5 năm sau quay lại biết đâu trúng Vietlot nhể :D
phương án 1: kì vọng 17tr truoc khi ra so chốt lời
phương án 2: sau khi cầm sổ chốt lời khi phương án 1 fail
phuong án 3: fail 2 cái trên thì xác định dọn nhà gv về ở luôn cho mát mẻ. hehe
p/s : e có vay ngân hàng 50%. nên hi vọng phương án 1 cho an toàn

Tập Lái
16/3/17
0
102
27
36
Vầng, trên 21 cả rồi, lô xinh xinh còn trên cả 22. Cứ như ngồi tên lửa.
Đợt ấy em bị người mua lùa gà vì ko cập nhật giá 1 tuần. Vừa khớp lệnh xong là họ cọc luôn 200t mỗi lô. Sang hôm sau tá hỏa giá thị trường thì cũng bít cửa đền cọc. Nói chung tức điên người :D
thôi an mỏng cho nó khoẻ người. chứ k vừa đếm xiền vừa thở oxi cũng căng

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
thế thì e hóng cái riverside hưởng sái cái resident vậy. tháng 4 lên giá là tốt nhất. =))
nếu thị trường lên thì chỗ xa cũng sẽ lên, theo đúng lý thuyết hết nạc thì vạc đến xương.
Còn khg lên thì ôm chờ thời... chỗ đó mát mẻ rộng rãi mà.

• Like
Reactions: thuto1 and Beep
Tập Lái
16/3/17
0
102
27
36
Bác chờ mấy dự án trước nó khởi công thì sẽ lên thôi, lúc đó đông vui lắm. Giờ còn đang nhảy thú nhún chứ nếu mỗi anh đắp tí đường trước cửa dự án mình cho dễ bán thì lại ngon lành cành đào. Chắc cũng sắp rồi, em thấy sale đang hoạt động rôm rả.
ủa bác. e k rành. khu đó phía cầu xuống em thấy đất nhiều. mà k rõ dự án của bọn nào nữa ngoài thằng nam khang này ra. thanks bác

Tập Lái
16/3/17
0
102
27
36
Chúc bác may mắn. Em nghĩ cứ đà lao vào như này thì nó sẽ lên lai rai đến 17 trước tháng 8 ra sổ, cho bằng chị bằng em. Sau đó thì khó nói vì cái dự án này lớn hơn khu Residence rất nhiều, chờ nó hoàn chỉnh để lên vùn vụt thì ko khả thi, đến đời con mình đi lấy vợ thì có thể :D
Bác cứ tùy cơ ứng biến, nếu ko có áp lực gì thì vất đó luôn, 5 năm sau quay lại biết đâu trúng Vietlot nhể :D
bác có ngâm cứu dự án long hưng đồng nai k bác. có sale chào e giá 8.8tr. nền 100m. bác thấy okie k. hehe

Status
Không mở trả lời sau này.