Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Bác cọc 100t, nó giở quẻ thì đền bác x2 tức có 1 tuần bác lãi 100% còn muốn gì nữa bác :D

Nói chung em bị sửng sốt với NK 2 vụ rồi, đợt cuối năm ngoái em vừa ra 2 lô NK Residence và đang hí hửng lắm vì sang tay 16 ra được 18 trong 3 tuần. Ai dè ngay hôm sau, giá lên ngay 19,5 mà ko ai bán. Đến giờ thì trên 21 rồi. Hãi thật.
21 mợ selene bán trước tết lâu rồi. giờ giá lô nhỏ cỡ 22.5 tới 23.5 bác.

Tập Lái
21/9/13
14
51
14
Ơ hay nhỉ.
Bác bảo là mua để dành cơ mà, sao giờ lại bảo là bán ?
Nói thì nói vậy thôi, chứ cái thớt bên kia tui thấy bác rao bán dỏ dàng đó.
ở trên lày thì nên thật thà chút, chứ đừng cái kiểu lùa gà như thế nhá !!'
Cái thớt bên kia tôi đăng cùng lúc với thớt này. Lúc trước mua định để dành, giờ kẹt tiền bán là chuyện bình thường, không có gì là không thật thà. Vả lại được giá tôi mới bán, còn không tôi để đó xây nhà.

Tập Lái
21/9/13
14
51
14
Điều đáng nói là bác ấy phe mềnh là dân xây dựng mà kiến thức thì còn tệ hơn cả phèo là dân chăn bò nữa !!!
ha ha ha....
Những kẻ tự cho mình là tài giỏi thì tự soi lại mình đi.

Tập Lái
21/9/13
14
51
14
có thể bác ấy trước đi phụ hồ giờ thấy thiên hạ buôn đất lời quá tập tành sale bất động sản chăng?
Tôi phụ hồ thì cũng không ăn nhập gì với bác. Đừng xem thường người khác như vậy. Mỗi người có quan điểm khác nhau, chưa biết ai đúng, ai sai.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
:3dcuoi: :3dcuoi::3dcuoi:
Ặc, , ặc, ặc, ặc, ặc........
ka, ka, ka, ka, ka..........
hahahahahahahahaha............
Cái thớt bên kia tôi đăng cùng lúc với thớt này. Lúc trước mua định để dành, giờ kẹt tiền bán là chuyện bình thường, không có gì là không thật thà. Vả lại được giá tôi mới bán, còn không tôi để đó xây nhà.

Những kẻ tự cho mình là tài giỏi thì tự soi lại mình đi.

Tôi phụ hồ thì cũng không ăn nhập gì với bác. Đừng xem thường người khác như vậy. Mỗi người có quan điểm khác nhau, chưa biết ai đúng, ai sai.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Gì thế bác @phèo thấy bác khoái trí quá kiểu này bác thắng lớn ah
Tại dzui quớ í mà...
làm phèo liên tưởng đến cái câu chiện hài hước...
Kể bác nghe nà:

Tại một thôn làng nọ cũng bon chen tổ chức cuộc thi hoa khôi xứ...hàng me.
Ta nói là thôn nữ trong làng thi đua nhau ra cũng tranh tai.
Trong đó có một cô nường chưn dài nhơn sắc nổi trội...
Trãi qua mấy phần thi bí kí nì này nok thì còn lại 5 cô nường thôn nữ được vào vòng chung kết, trong đó cô nường nhơn sắc nổi bật bật đó cũng có mẹt.
Đến phần thi ứng xử cô nường nhơn sắc nổi bật bật í bốc thăm trúng câu: " em nghỉ thế nào về câu tục ngữ cái nết đánh chết cái đẹp "
Cô nường í chớp cặp mặt phượng long lanh, hé cái miệng chúm chím như hoa hàm tiếu, cất cái giọng oanh dzoàng giả nhời:
- Da thưa ban giám khảo, theo em thì cái đẹp đâu có tội tình gì mà cái nết nó lại đánh chết cái đẹp được ạh.

Hố hố hố......

• Like
Reactions: thichchoi
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Bác phèo cho em hỏi dự án của Đại Việt 2 ngay chỗ cầu gò công nguyễn xiển, đầu tư đk ko bác, giá 19 một mét vờ vuông,haha
6 tháng trước giá mở bán là 14,8 giờ tăng 19 rồi kia hả bác? Chỗ này hình như gần Vincity hay sao ấy nhỉ

• Like
Reactions: anh ba c
Tập Lái
7/12/16
0
1
2
37
Em có lô đất đường 12m dự án.điền phúc thành đường liên phường, sát vách 12 block cc đất xanh,buôn bán tốt trong tương lai,giá rẻ hơn nam long kế bên 1 giá nhưng vị trí tốt hơn,bác nào có nhu cầu pm e.dt:8*25 và 6*21,không bắt xây ngay.
Bac inbox em voi nhe

Status
Không mở trả lời sau này.