Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Vấn đề các anh toàn thích mua rẻ, mà nhà đất nó khác chứng khoán nhiều lắm, không bán được thì em để cất cái chòi nuôi vịt cũng được mà :)
Đất cũng khác là đến lúc xuống muốn bán bán cũng không được, như 2009 :D

Nói chơi thôi chứ mình cũng mong giá đất nó cứ như vừa qua, haha. Nhưng giờ thì cũng phải cẩn trọng, nhìn bác @DTZ trùm ở dưới này mà đã chốt lời ở ẩn. Hay là sang năm bác ấy lại quay lại như bác @pheo@ vì nhảy sớm quá. Đúng là không biết đâu mà lần.

• Like
Reactions: DTZ and pheo@
Hạng B1
4/9/16
78
635
83
36
2 lần dính bài học xương máu rồi. Khúc sau này mình thấy rất ít anh mượn tiền ngân hàng chơi đất.
Nếu có gì thì mấy anh xây phòng trọ cho mướn thôi. Quận 2 mà xong thì anh quận 9 giá nhảy lên bằng phú nhuận

Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
2 lần dính bài học xương máu rồi. Khúc sau này mình thấy rất ít anh mượn tiền ngân hàng chơi đất.
Nếu có gì thì mấy anh xây phòng trọ cho mướn thôi. Quận 2 mà xong thì anh quận 9 giá nhảy lên bằng phú nhuận
Quận 2 giờ bằng Phú Nhuận. Quận 9 bằng Phú Nhuận là quận 2 phải bằng Q1 rồi đó bác.
Em cũng mong đến ngày xa tít đó cho con cháu em nhờ :-D :-D

Hạng B2
18/12/15
380
4.137
93
Tiếc quá em gái ... quá tam 3 bận mà sao em ko quất luôn cho anh có phải giờ ngồi rung đùi đếm xèng roài ko....

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Đất cũng khác là đến lúc xuống muốn bán bán cũng không được, như 2009 :D

Nói chơi thôi chứ mình cũng mong giá đất nó cứ như vừa qua, haha. Nhưng giờ thì cũng phải cẩn trọng, nhìn bác @DTZ trùm ở dưới này mà đã chốt lời ở ẩn. Hay là sang năm bác ấy lại quay lại như bác @pheo@ vì nhảy sớm quá. Đúng là không biết đâu mà lần.
Phèo mới dzô lại có 1 lô nhỏ xíu thôi mà. Đang canh me tìm ...mà thấy khó quá!
phèo có nhảy vào lại cũng chơi 50% thôi, mà lựa khu dân cư hiện hữu cho an toàn bác ơi...lỡ có gì nhảy cho lẹ. He he he.....

• Like
Reactions: anh3hung
Hạng B2
10/4/14
272
1.177
93
Khu Himlam Sài Gòn Bình An có thông tin gì mới chưa bác?
Bữa giờ cũng không hỏi nữa bác. Hôm rồi thấy bác nào trên otosaigon nói mở bán chung cư vào cuối năm, sau đó mở bán nhà. Cách đây 2 tuần đi qua Đỗ Xuân Hợp chỗ cổng sân golf gần D3 (đường vào Nam Long) thấy có xe tải chạy ra vào, sau lại thấy đóng im luôn.