3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
Em có 7x20 ở khu TDC đối diện VGP, để đất không cũng phí, e xây cấp 4 cho thuê khả thi hem bác.

Hạng B1
22/10/18
83
295
83
2 tỉ giờ còn chả mua được đất bình dương nữa là xây nhà chọ

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Em có 7x20 ở khu TDC đối diện VGP, để đất không cũng phí, e xây cấp 4 cho thuê khả thi hem bác.
TDC phước thiện xây phải chừa khoảng lùi trước, sau...
Khu vực này xây chọ sợ ít khách thuê bác ạh.
Sau này VGP về ở đông thì chắc cũng được, còn hiện tại thì...

Hạng D
12/7/13
2.069
7.708
133
Hồ Chí Minh
Vậy phải qua Bình Dương bác ơi. Thủ Đức dạng rẻ mà cũng khó kiếm, có căn 2.6 tỷ bên Đặng Văn Bi mà chưa tới 30m2 nha, đang cho thuê kinh doanh thang 8 triệu.
bển đó hẻm nào mà cho thuê được 8tr ghê vậy,tầm tiền này mà kinh doanh được luôn sao

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng B2
12/10/17
138
50
28
Quận 4
www.facebook.com
Chào các bác,

Tình hình là nhỏ bạn không thân của em đang có tài chính tầm 2 tỏi (chưa tính tiền xây nhà), dự định kiếm đất khu vực quận 9 hoặc Thủ Đức để mua rồi xây nhà trọ, vì lý do không yêu bank nữa. Em thì không rành khu vực này nên lên đây hỏi các anh/chị/em/cô/chú làm sales khu vực này. Bạn em không yêu cầu diện tích cụ thể, chỉ đưa mức tài chính, mục đích sử dụng là xây nhà trọ nên em thiết nghĩ khu vực nào giao thông thuận tiện đến khu công nghiệp hoặc trường đại học là được ạ.

Các bác cho em gợi ý khu vực, phường nào của 2 quận trên phù hợp giúp em ạ. Sẵn đất cần bán thì càng tốt ạ.

Em cám ơn các bác.
Quận 09 có chỗ giá khoảng 3,3 tỷ, đất + móng nhà phố nha anh, với tầm tài chính của anh, thì Anh có thể vay thêm 1 tỷ khoảng 39% để mua nha, có ngân hàng hỗ trợ.

Còn như thoải mái tài chính, kinh doanh đơn giản thì đến Tp.long khánh, đồng nai xem đi anh, :)))
Đất trong Thành phố, ngay khu đông đúc dân cư,
Đối Diện trường PTCS, UBND, chợ,..
Gần KCN Long khánh 216 ha(khoảng 2km), Xây nhà trọ làm cho thuê dễ.
Phía sau là các Khu Du lịch vườn trái cây.
Giá chỉ khoảng 1 tỷ/100m2 đất thổ cư 100%.
Làm hạ tầng điện âm, nước âm, vỉa hè, .. khang trang nhất trong khu vực.
Nếu sân bay long thành có thể khởi công thì càng tốt, thuận tiện cho việc di chuyển của các kh người nước ngoài, thì các KCN ở Long khánh sẽ thu hút nhiều xí nghiệp và nhộn nhịn hơn, các Khu du lịch vườn gần đó cũng được hưởng lợi.
Inbox em để lấy thêm tt nha.
Đất quận 9, Thủ Đức loanh quanh 2 tỷ xây nhà trọ

Hạng B1
12/10/14
96
90
18
xây nhà cấp 4 cho thuê, thì 4-5 năm mới lấy lại vốn ở đất Thủ Đức này, lúc đó nhà xuống cấp rồi => không khả thi.