Tập Lái
9/12/13
3
0
0
34
www.libertyinsurance.com.vn
Những đường lượn trên thân hình em M6 làm em mê ngay từ cái ảnh đầu tiên. E vote cho những cái mới!
Chúc anh có được lựa chọn phù hợp nhất cho mình.

Tập Lái
24/1/13
30
2
6
Camry ngoài cái ưu điểm nổi bật nhất là mua về vài năm sau bán đc giá thì chẳng có gì nổi trội hơn M6 bác à. Hơn nữa vài năm trở lại đây Mazda đang phát triền rất nhanh và máy móc Mazda đc trang bị công nghe mới giúp tăng côg suất và giảm nhiên liệu thì Toy chỉ ở mức bình thường mọi cái trang bị trong Cam mới chỉ ở mức bình bình đều đều nhau. Năm ngoái xe Mazda đoạt giải xe của năm tại Nhật (ngay chính quê hươg của Toy) trang bị máy skyactiv đc các chuyên gia đánh giá rất cao...Nói đi thì cũng phải nói lại. Camry đã quá thành danh ở VN rồi bởi nhiều yếu tố. Nhưng nếu bác mua xe với tư tưởng là để phục vụ mình, tạo cảm giác lái tốt, thiết kế đẹp mắt, cộng nghệ máy mới...thì bác nên chọn M6. Còn nếu bác mua xe với tư tưởng kiểu như kinh doanh vài năm sau bán đc giá thì bác chon Cam. Đấy là e đang nói về dòng Cam nhập nhé. Còn cam LD thì chi là bình mới rượu cũ thôi bác à . Vài ý kiến của e với bác. chúc bác chọn đc xe ưng ý

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Ai cũng kêu mua M6, lúc cầm tiền thfi đi mua Cam, bởi vậy hỏi sao Cam k đầy đường
E là 1 ví dụ , e k kêu mua M6 hay Cam, nhưng bà cả e chọn Cam

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
truonghd nói:
Ai cũng kêu mua M6, lúc cầm tiền thfi đi mua Cam, bởi vậy hỏi sao Cam k đầy đường
Bác lấy xe về ăn Tết chưa?

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
og_saigon nói:
truonghd nói:
Bác lấy xe về ăn Tết chưa?

Chưa bác, vì đang còn vướn cái thuế, ráng hãm cái sự sung sướng lại đỡ được vài chục triệu

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
truonghd nói:
Sợ vợ mà còn phe!!!! Bèo!!!

Hạng D
4/12/12
1.640
1.800
113
Xe_chuong_ga nói:
truonghd nói:
thì Bà cả bác truong "chịu trách" nhiệm phần "phê" thay mà :D

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Xe_chuong_ga nói:
truonghd nói:

Kệ, sợ vợ có chết đâu, mà được xe đi sướng