Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
kenzota nói:
kunken nói:
Sao em thấy các Bác Vote cho M6 nhiều mà ngoai dường e rất ít gặp, toàn thấy CAm.

Xe Cam là xe phổ biến mà bác
Doanh số 9 tháng cộng dồn:
Cam: hơn 8,000 vs Mazda6: 84
Dễ hiểu là tại sao rất ít khi gặp M6

Hạng B2
19/9/12
180
21
18
Em nể bác chủ quá, bác đi chạy thử từng con 1 rồi thú với con nào quyết con đó thôi ạ.
Cái giá và thương hiệu không thành vấn đề với bác là bác đã tân tiến và rất khách quan khi chọn xe rồi ạ.
Em có thể giúp bác tìm hiểu kỹ Renault. Máu lúc nào bác gọi em lúc đó nhá!
Bác tranh thủ để kím cái lợi discount cho motorshow

Tập Lái
17/10/11
9
0
0
Đúng là phân vân ghê bác chủ thớt ha.
Theo cá nhân em, Camry là 1 chiếc xe tốt, nhưng có lẽ Mazda6 New còn làm tốt hơn.
Thiết kế: Mazda6 nằm trong Top 3 cho giải World Car Design of The Year 2013- Giải thưởng lớn nhất của ngành công nghiệp xe hơi,cùng 2 hàng khủng Aston Martin Vanquish và Jaguar F-Type.Giành quán quân giải thiết kế xe Red Dot.
Công nghệ: Skyactiv tòan phần, I-stop, I-eloop...
Đồ chơi thì toàn hàng state-of-the-art.

Camry thì đúng là ngồi băng sau rất sướng, bán lại giữ giá hơn. Nhưng Mazda được phân phối bởi Thaco, với HTPP và tiềm lực hiện tại thì chắc sau này xe Mazda cũng sẽ rất phổ biến (dễ bảo hành, sau này chạy đầy đường dễ bán lại).
P/S: nói chung, Bác chọn xe nào cũng tốt cả, đủ tiền mua D-segment là em thấy phục Bác rồi.

Hạng D
4/12/12
1.651
1.820
113
1. Vào box TOYOTA => Cam rỳ!
2. 10 người thì: 7 -8 người khen M6 đẹp, option nhiều, xe CBU . . . nhưng khi mua thì lại "xuống tay" Cam rỳ