Hạng B1
17/1/21
53
37
18
36
the estella nhé =))
sala tiện ích cũng đâu ít đâu nhỉ.vắng ng hơn bên vcp.ít tiện ích hơn vcp 1 số cái
nói thật thì mới đầu vào vcp còn thấy nhộn nhịp chứ ở lâu cũng chán,ghét cái nhộn nhịp đó
Bác có thể chia sẻ thêm trải nghiệm Estella cho e đc ko? Em thấy Estella Height giá cũng vừa tầm tiền và là chỗ nhìn thấy thích bác. Nhưng em chưa đi trực tiếp chơi ở đó nên không có kinh nghiệm.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Ai cũng thích Celadon City nhỉ, mà chỉ bị cái nó xa.
Hên nhà e ngay Tân Phú, e lại làm việc online chả phải đi đâu, bên Celadon này thích cực
nhất cận thị, nhì cận giang.

giờ chưa thấy bất tiện, nhưng nhỡ cấp cứu hoặc việc khẩn giờ cao điểm thì sẽ thấy cảnh. TP ko phát triển là vì vậy.

Hạng B2
17/4/12
277
407
65
HCMC
nhất cận thị, nhì cận giang.

giờ chưa thấy bất tiện, nhưng nhỡ cấp cứu hoặc việc khẩn giờ cao điểm thì sẽ thấy cảnh. TP ko phát triển là vì vậy.
Em sống ở Tân Phú từ bé, hơn 30 năm rồi bác ơi.
Việc khẩn giờ cao điểm thì e ko biết là việc gì, cấp cứu thì nhà e cũng chưa ai bị, em không ý kiến
Em chỉ thấy cái sướng là, bên đây đường bàn cờ, không cấm đậu xe, đi 4 bánh tấp lề đường ăn uống cafe không khác gì xe máy. Nếu qua quận khác thì một là không đậu được, hai là quán đó rất mắc.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Em sống ở Tân Phú từ bé, hơn 30 năm rồi bác ơi.
Việc khẩn giờ cao điểm thì e ko biết là việc gì, cấp cứu thì nhà e cũng chưa ai bị, em không ý kiến
Em chỉ thấy cái sướng là, bên đây đường bàn cờ, không cấm đậu xe, đi 4 bánh tấp lề đường ăn uống cafe không khác gì xe máy. Nếu qua quận khác thì một là không đậu được, hai là quán đó rất mắc.
Xưa giờ ko phải tự nhiên TP giá rẻ.

Bác ở đó thì bác nói vậy, với đi làm online thì nói vậy.

Thật lòng trong các quận TP là quận bất tiện nhất!

Tệ nạn, ô nhiễm, kẹt xe... đủ cả.

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Bác có thể chia sẻ thêm trải nghiệm Estella cho e đc ko? Em thấy Estella Height giá cũng vừa tầm tiền và là chỗ nhìn thấy thích bác. Nhưng em chưa đi trực tiếp chơi ở đó nên không có kinh nghiệm.
ko phải es height bác ạ. es height giá cao , bác có 6 tỷ ko mua nổi đâu. 2pn bên es height cỡ 7ty
cái em nói là the estella , xây xong cách đây 5-6 năm rồi
thời điểm đó cdt xây thường 1 căn khá rộng
the estella ko có gì để chê.vào toàn ng nước ngoài sống.sát estella mall.đường song hành thì ko thiếu thứ gì .tiện ích nội khu đẹp như resort
ko phải mặt tiền đường quốc lộ nên cũng ko ồn như estella height
sát metro nhưng bên kia đường nên ko bị ồn bởi metro
lại ở giữa quận 9 và q10 .
tất nhiên so tiện ích và vị trí thì thua vcp nhưng ko nhiều.vcp sát sông ,tất nhiên là mát mẻ nếu ra công viên dạo.
mà nội khu tuy ko nhiều = vcp nhưng làm rất đẹp.
Tốt nhất là vào tham quan tận mắt mỗi công trình
như bác gì ở trên nói, toàn top choice rồi nhưng tìm cái nào phù hợp và đúng sở thích của mình cơ

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Nếu ở chung cư thì Q2 là quá tiện cho đi lại, tiện ích, không khí trong lành, tiềm năng phát triển.

nhiều sự lựa chọn.

• Like
Reactions: TamLo
Hạng B1
17/1/21
53
37
18
36
ko phải es height bác ạ. es height giá cao , bác có 6 tỷ ko mua nổi đâu. 2pn bên es height cỡ 7ty
cái em nói là the estella , xây xong cách đây 5-6 năm rồi
thời điểm đó cdt xây thường 1 căn khá rộng
the estella ko có gì để chê.vào toàn ng nước ngoài sống.sát estella mall.đường song hành thì ko thiếu thứ gì .tiện ích nội khu đẹp như resort
ko phải mặt tiền đường quốc lộ nên cũng ko ồn như estella height
sát metro nhưng bên kia đường nên ko bị ồn bởi metro
lại ở giữa quận 9 và q10 .
tất nhiên so tiện ích và vị trí thì thua vcp nhưng ko nhiều.vcp sát sông ,tất nhiên là mát mẻ nếu ra công viên dạo.
mà nội khu tuy ko nhiều = vcp nhưng làm rất đẹp.
Tốt nhất là vào tham quan tận mắt mỗi công trình
như bác gì ở trên nói, toàn top choice rồi nhưng tìm cái nào phù hợp và đúng sở thích của mình cơ
Rất cám ơn sự chia sẻ của bác. Em sẽ nghiên cứu thật kỹ :)