O.S.P.D
12/6/07
553
2
0
Thôn Đoài
Chúc mừng bác Titustnk đã thắng cuộc! Bác âm thầm theo vụ này và chốt đúng thời điểm. Cảm ơn bác Thoaivy! Cảm ơn tất cả các bác đã tham gia đấu giá và dõi theo! BĐH sẽ liên lạc với bác Titustnk để trao những hiện vật rất đẹp, ý nghĩa và giá trị này đến tay bác. Một lần nữa xin cảm ơn họa sỹ Ngô Thành Nhân đã ủng hộ chương trình! Xin cảm ơn tất cả các bác!

O.S.P.D
12/6/07
553
2
0
Thôn Đoài
Xin cảm ơn bác Thoaivy! Cộng thêm chai nước mắm đặc biệt do công ty bác sx tặng bác Titustnk bác he:) Cheerrrr

Hạng C
6/5/12
501
1.565
93
Đà Lạt
truongthon nói:
Chúc mừng bác Titustnk đã thắng cuộc! Bác âm thầm theo vụ này và chốt đúng thời điểm. Cảm ơn bác Thoaivy! Cảm ơn tất cả các bác đã tham gia đấu giá và dõi theo! BĐH sẽ liên lạc với bác Titustnk để trao những hiện vật rất đẹp, ý nghĩa và giá trị này đến tay bác. Một lần nữa xin cảm ơn họa sỹ Ngô Thành Nhân đã ủng hộ chương trình! Xin cảm ơn tất cả các bác!
Em xin chân thành cảm ơn các Bác đã nhường em ah.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Chúc mừng titustnk!
Sau khi nói chuyện với em là chị chắc chắn em rinh được bức này mà!
Tấm lòng của em thật tuyệt vời
, ông Trời sẽ luôn phù hộ cho em và gia đình, sức khỏe, may mắn và làm ăn phát đạt!

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Chúc Mừng Bác titustnk đã chiến thắng và cũng qua đây xin cho phép tôi bày tỏ sự khâm phục trước tấm lòng thiện nguyện & nghĩa cử cao đẹp của Bác .

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/8/13
8
0
1
Chúc mừng bác titustnk đã chiến thắng trong cuộc đấu giá này.
Em đã liên lạc bác và được biết bác sẽ xuống SG vào cuối tháng này.
Hy vọng được cafe cùng bác và trao tặng món quà cafe PHINDELI thượng hạng tận tay bác.
Chúc sức khỏe đến BĐH diễn đàn, chúc các bác đã tổ chức, đã tham gia cuộc đấu giá này được nhiều sức khỏe.
@ bác haichien : đề nghị của bác nằm ngoài khả năng thực hiện của em ạ.

Hạng C
6/5/12
501
1.565
93
Đà Lạt
NắngSG nói:
Chúc mừng titustnk!
Sau khi nói chuyện với em là chị chắc chắn em rinh được bức này mà!
Tấm lòng của em thật tuyệt vời
, ông Trời sẽ luôn phù hộ cho em và gia đình, sức khỏe, may mắn và làm ăn phát đạt!
Cám ơn Mợ Nắng. Em muốn chia sẻ những gì trong khả năng em có cho các em có cái chữ thôi ah.

phongluu nói:
Chúc Mừng Bác titustnk đã chiến thắng và cũng qua đây xin cho phép tôi bày tỏ sự khâm phục trước tấm lòng thiện nguyện & nghĩa cử cao đẹp của Bác .
Bác phongluu đừng nói như thế ah. Em còn khâm phục nhiều Bác trên OS này lắm ah. Bác là một trong số đó đấy ah. :)

PHINDELI nói:
Chúc mừng bác titustnk đã chiến thắng trong cuộc đấu giá này.
Em đã liên lạc bác và được biết bác sẽ xuống SG vào cuối tháng này.
Hy vọng được cafe cùng bác và trao tặng món quà cafe PHINDELI thượng hạng tận tay bác.
Chúc sức khỏe đến BĐH diễn đàn, chúc các bác đã tổ chức, đã tham gia cuộc đấu giá này được nhiều sức khỏe.
@ bác haichien : đề nghị của bác nằm ngoài khả năng thực hiện của em ạ.
Vâng cám ơ Bác Phuongcarall.....:D. Nhất định phải gặp mặt Bác một lần ah.